ใส่หลังคามาใหม่จะทำการใส่กระจกแบบเปิดได้ราคาเท่าใดครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปลาคราบ, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    หลังจากตามหามานานมากเรื่องหลังคา และสมาชิกทุกท่านได้แนะนำให้ไปดูที่ๆนั้น
    บันนี้ได้หลังคามาแล้วครับ..............ขอคอบคุณทุงท่านครับ

:cry:แต่ต้องขอรมกวนอีครั้งครับ:eek:
    1. ผมจะทำการติดกระจกใหม่ตรงด้านหลังคนคับแบบเปิดได้ราคาเท่าไรครับ
    2. ผมไม่มีลูกกุญแจครับ หากจะให้ช่างทำกุญแจทำลูกกุญแจจากตัวร็อกที่ผมมีอยู่ ได้หรือไม่ครับ และราคาเท่าไรครับ

:cry:ขอความรบกวนด้วยครับ:p ขอบคุณครับ

nickie-junior ถูกใจสิ่งนี้
  2. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับฝากตอบด้วยครับ

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    พันห้า ครับ ของใหม่
    แครี่บอยหระรามเก้า ซอย จูเลียน่า

4. nickie-junior

nickie-junior New Member Member

163
    34
    0
    กระจกด้านหลังคนขับแบบเปิดได้ ลองโทรถามราคาที่ร้าน กระจกรถยนต์รามอินทราได้ค่ะ
    ไม่น่าเกิน 1200 บาท โทร.02 943 5900
    ร้านนี้ติดตั้งให้ด้วย ปริการดี ราคาไม่แพงจ้า

5. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    ติดแล้วคนนั่งบนกระบะไม่เย็นอย่างที่คิดนะครับ ผมไปนั่งจริงๆ วันฝนตก กลางคืน เปิดแอร์ แรงสุดๆ ยังเหงื่อ แตก เลยครับ เหอๆ

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ต้องทำใจเรื่องความเย็นนะครับ เพราะว่าเราไม่ได้ติดแอร์หลังด้วย แต่กระจกหลังแบบเลื่อนได้ต้องไปที่กระทู้ซื้อขายอ่ะครับ
    ของน้องซีเค้าลงขายอยู่อ่ะคับ ลองหาดูครับ C Bazz Speed เค้าใช้ชื่อนี้อยู่อ่ะคับ คงต้องหาพัดลมแอร์มาติดข้างหลังก่อนอ่ะคับ
    ส่วนกุญแจล็อคบานหลังหาซื้อที่ร้านอะไหล่ดูครับ มันมีทั้งชุด ครับ อันเก่ามันเป็นแบบรูกลมๆไม่รู้ว่าช่างกุญแจทำได้ป่าว ลองถามดูก่อนก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้