พอมีใครรู้จัก ร้านทำ ชุดสี มาแนะนำทีครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 29 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ยังไง ช่วย แนะนำ ร้าน ที่ รู้ จัก หรือ ขึ้น ชื่อ ที่ สุด ด้วยนะครับ
    เพราะ จะ ถามราคา + ให้ แบบ ดู ว่า ราคา เท่าไร จะ ได้ เก็บ ตัง ทุก
    จะเป็น เทพ ต้องใจ ถึงครับ ล้มที เทพ บิน หนีอ่ะ -*-

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ร้าน นัทดีทราย ซอยวัดด่าน (สำโรง) งานเนียนขึ้นหนังสือ ทำได้หลายรายเตียมตังมา 3000-5000 บาท

3. Project_L

873
    8
    0
    งุงิ ถ้าพี่จุ๊น ว่างๆ ไม่มีไรทำ ฟาก รูปนี้ไปถาม เขาหน่อยงิ ว่า ราคา เท่าไร
    แล้วก็ รวมชุดสี เบิก 0 ใหม่ หมด ทั้งคันแล้ว ให้ ร้านเขาทำตามลายนี้อ่ะครับ
    ราคาจะปะมาณเท่าไร แล้ว ระยะ เวลาในการทำ นาน หรือ ไม่ครับ
    หรือ ถ้าพี่ จุ๊น มี เมล หรือ เวป ของ ทางร้าน ยังไง ผม ลบกวน ขอหน่อยนะงิ
    อิอิ

นี้ครับ รูป

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แนะนำครับ สับเพิ่มตังส์ สายไหม-วัชรพล ใกล้เคหะออเงิน
    มีเป็น ดง เลยเอาเข้าไปออกมาเหมือนใหม่เลย

ตังส์เอาไปเยอะๆแล้วกัน ไม่มีให้ยืมด้วย ออกตัวไว้ก่อนนนะน้องช้าง

5. Project_L

873
    8
    0
    -*- ไม่ยืมก็ ได้ แต่ ขอ เลย 555+ พี่เก๊า ไม่ได้ ดัก ทางนี้ อิอิ
    แต่ รถ ผม ล้ม มา เขา จะ รับ สับ เหรอ งิ เจาะ สะด้วย
    ตรงบัง ลม หน้า ใต้ที่ว่างเท้า ซ้าย ข้างๆ ที่พักเท้า หลัง อ่ะ ครับ

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ลายนั้นไม่น่าเกิน 4500 หรอกช้างตอบแทนเลย

7. Project_L

873
    8
    0
    - - งุงิ 4500 - - ใหนจะ ของ ชุบ ให้เข้ากับชุด สีอีกงิ
    หลายตังเลยง่ะ
    หรือจะจะเล่น เคฟล่าสั ทั้งคันดีครับ เหอๆ
    เคฟล่าสี เหลือง เขียว แล้ว สั่ง ติกเกอร์ อีก ชุก สวยๆ เท่ๆ
    มาลง โอ้ววว ทำ อีก นิดๆ มี หวัง คลับ ได้ดัง แน่ๆ 555+
    อิอิ ดีม่ะครับ

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    4500 เฉพาะค่าสี ค่าชุป บ่เกี่ยวเด้อ ทำเลยช้างคลับจะได้ดังๆ แต.ถ้าอยากดังพี่ว่าลองไปแก้ผ้าขี่ คลิก แถวๆแยกลาดพร้าวดูสิน่าจะดังกว่านะ

9. Project_L

873
    8
    0
    -*- น่าสน งั้น พวกเราไปทำ กัน งิ จะได้ดังทั้ง คลับ เลย555+

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เหมือนผมอย่างนี้หรือเปล่าว เอาคลิ๊กไปเข้าโค้งตัว s มา
    เข้า 0 หมดไป 4800 บาท

11. GAUSS

4,354
    50
    48
    เหมือน อาหวอ เลยเคยดูผู้หญิงข้าใครอย่าแตะไหม
    เหมือนนั้นเลย

12. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    สงสัยอยากใส่ไฟหน้า Click Play อิอิ

13. Project_L

873
    8
    0
    บังโคนหน้าเหมือน ผมเลย เหอๆ

14. GAUSS

4,354
    50
    48
    ตอนนี้เลยเอาเจ้าบังโคลนหน้าไปเคลือยลายเคปล่า ซะ แล่มไปเลย

15. Project_L

873
    8
    0
    งุงิ งั้น เดียว ผม เอาบัง หลัง ไป ชุบ ดี ก่า พี่ เก๊า มี ร้าน ดีๆ ถูกๆ ได้ ของ วันนั้น เลย ม่ะ อ่ะครับ
    ไอร้านแถว บ้าน แค่ ท่อ ทั้ง เส้น อ่ะ 700-800 แล้ว ก็ ต้อง รอ อีก นานด้วย ไม่ชอบ เลย ไอ ร้าน นี้
    ของขาย ก็ แพง แต่ ล้อ ขอบ 17 ของ โย โก ขาย วงละ 300 -*-

16. GAUSS

4,354
    50
    48
    บังโคลนหลัง เป็น PVC หาร้านชุปยากนะดิ
    แต่ถ้าเอาสีสเปรย์ สีชุปหรือเงิน มีขาย แนะนำที่โลตัสก็มี
    ผมลองเอามาพ่นชายด้านล่างก็ดีเหมือนกัน
    ส่วนร้านชุปแนะนำอย่าที่บอก เส้นสายไหมสุดถนนเลี้ยวขาวไปออกเส้นวัชรพล
    ตรงไปจะเจอ เคหะออเงิน ใกล้แล้วเลยไปหน่อยจะเจอเหมือน ตลาดพูนทรัพย์เลย
    เขามีบริการสับเปลี่ยน รับชุปทำสี ทำลายเคปล่า ในนั้นเลย
    เขาไปแล้วอดใจไม่ได้แน่

17. Project_L

873
    8
    0
    -.- สเป เหรองิ ซื่อไม่เป็น ว่างๆ พี่เก๊า พาไปซื่อหน่อยจิ
    (หาเรื่องเจอพี่เก๊าสะแล้วเรา 555+ )

18. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........สวยกันใหญ่เลยนะ.........อิจฉาแล้วนะ

19. juntcivic

1,549
    34
    0
    เป็นอะไรมากไหมครับ

20. Project_L

873
    8
    0
    คนหรือรถ อ่ะ พี่จุ๊น เหอๆ (ดักทางให้ๆ)

ปล. เก็บตัง ซ่อมคอมก่อน ชุดสิ ว่างทิ้งใว้ก่อนงุงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้