อยากทราบเรื่องกรองอากาศของ 3S-GE ครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย ชายชิกิ, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมไปยกเครื่องจาก 3S-FE เป็น 3S-GE ไอดีกลม
    แต่ตอนนี้กรองอากาศผมเน่ามากเลยครับ
    เลยอยากจะถามว่ามันใช้ กรองอากาศรุ่นไหนครับ
    ถ้าผมจะหาซื้อ ตามร้านหรือ ศูนย์โตโยต้าครับ

ขอบคุณครับ

1. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    SIZE มันใหญ่กว่าเก่าครับ ใช้ของ camry ครับ

nui popular ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้