กรองแต่ง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย FAIZ, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FAIZ

FAIZ New Member Member

37
    2
    0
    ไม่ทราบว่า EK มีกล่องแต่ง K&N ตรงรุ่นป่าวครับราคาประมาณเท่าไหร่ครับ :D

2. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    กรองอากาศมีแน่นอนครับ ราคาประมาณสองพันกว่ามั้งไม่แน่ใจ ลองไปหาดูละกันครับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    กรอง K&N ของ EK มีครับ ราคาประมาณ 2600 บ. มีพร้อมน้ำยาล้างชุดใหญ่มาให้เลย

4. FAIZ

FAIZ New Member Member

37
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ :)

5. LordBeeR

LordBeeR Member Member

39
    3
    8
    ใส่อยู่คับ ใช้ดีจิงๆ ซื้อเมื่อเกือบสองปีก่อน ราคา อยู่ที่ 2000+ จะให้ดี แนะนำรอซื้อตอนพวกงานมอเตอร์โชว์คับ จะได้แถมน้ำยาล้าง + เคลือบ ชุดใหญ่ฟรี

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    แล้วกรองเปลือยของ SIMOTA มีใครใช้อยู่บ้างมั้ย ใช้งานดีมั้ยครับ

7. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    ผมมีของ APEX'i จะขายสนใจมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้