สอบถามวิธีถอด Sport Light ออกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tae_civic, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tae_civic

tae_civic New Member Member

43
    2
    0
    สอนให้น้า

ขอบคุณมาก ครับ

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    มุดดูข้างล่าง ใช้ตัว T เบอร์ 10 หมุนออกแล้วดัน Sport Light เข้าไปข้างในมันก็จะหลุดออกมา แต่ต้องหาวิธีเอามัน(Sport Light )กมาจากกันชนหน้าอีกนะ อิอิ

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ผมถอดกันชนออกก่อนครับ แล้วค่อยถอดโคม Spotlight ครับ รถปี 02 นะ คิดว่า 04-05 น่าจะเหมือนกัน

4. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
  5. นุ_EGmidnightblue

นุ_EGmidnightblue New Member Member

37
    6
    0
  6. tae_civic

tae_civic New Member Member

43
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ

7. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ตัวนอกครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้