ถามเรื่องแม็ค

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Due_EG, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    คือ ผม อยากถามว่า แม็คที่เรา ใช่อ่ะครับ แล้วถ้าเราไปแข่งจิมคาน่าและใช่ในชีวิตประจำวัน อายุการใช่งานของแม็ค จะเสื่อมเร็วมากอ่ะป่าวครับ

คือตอนนี้ผมมีคำถามกะตัวเองอยู่อ่ะครับ ว่าแม็คที่เราใส่อยู่ ใช่ใน ชีวิตประจำวันและเอาไปแข่งด้วยมันจะใช้ได้นานแค่ไหน โอกาสที่แม็คจะ ราว+แตก จะมาเร็วไหม

อย่างตอนนี้ผมใช่ EnKei Pr 01 ของมือ2 แท้ Jp ไม่มีซ่อมคับ

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    คิดมากไปป่าวคับ
    ถ้าไม่ได้เอาไปลงหลุม กระแทก หรือชนอะไร มันก็ไม่แตกไม่ร้าวหรอกค้าบ
    :D
    [email protected]

3. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    นั่นสิ

อย่าคิดมากครับ

4. Due_EG

4,053
    14
    0
    คร้าบ............ขอบคุงคร้าบ...........อุ่นใจ ขึ้นมาหน่อย.............อิอิ

5. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    แข่งยิมคาน่ากับใช้งานทั่วไปไม่ค่อยมีปัญหาครับ จะมีปัญหาตอนที่ไม่ค่อยล้างกับโดนหมาฉี่ใส่ ทำให้ผุ ขี้เกลือขึ้น และสีเสียอย่างรวดเร็ว อิอิ

6. Due_EG

4,053
    14
    0
    อิอิ.............................อิอิ

โดยฉะเพราะหมาฉี่ใส่ใช่ม่ะคับพี่....................หมามันฉี่เสร็จก่าจะเห็นก็ตอนแห้งแล้ว..........ฮ่าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้