พี่น้องครับ เราน่าจะจัดไปวิ่งกันเองแบบนี้บ้างอะคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    พี่น้องครับ เราน่าจะจัดไปวิ่งกันเองแบบนี้บ้างอะคับ คืออยากวิ่งกับพวกเราเองอะ สนุกกว่าเยอะเลย อิอิ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=21394.0

พอดีอันนี้ของ AE RACINGCLUB อะครับรถไปเยอะมากๆ เลยของแจมด้วยแต่วิ่งได้ไม่เต็มเพราะติดรถช้าอะ สรุปได้มันสจริงๆแค่ 2 รอบเอง ถ้าวิ่งกับพวกพี่ๆคงมันสกว่านี้มากอะครับ

จับฉลากออก Start ที่ 26 ซวยสุดๆกว่าจะขึ้นมาแปะตูด @ke ก็รอบ 2 เข้าไปแล้วอะคับ:eek:

พี่ๆดู @KE มันนะครับเบรคแล้วนะตอนนี้อะ เบรคตั่งแต่สะพานสิงค์อะ อิอิ:p:D

อิอิ...กำลังจะหาทางแซงเพื่อนตัวเองอะครับ คือแข่งกัน 30 กว่าคันแต่เล่นกันอยู่ 3 คัน อุอุ:D

คันนี้รถของ JIB ครับได้ที่ 1 เครื่อง 2ZZ แรงมากมายแซงไม่ได้อะ เลยอดไป แงบๆ :cry:

2. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    อิๆ อยากไปวิ่งอีกแต่ขอไปหาโช๊คดีมาก่อนน่ะครับ ไม่รู้จะได้เจอเมื่อไหรเก็บๆตังๆ

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    อิอิ.............ชอบๆ

4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    รีบจัดเลยครับ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    วิ่งด้วยคนคับ

6. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    วิ่งครับวิ่ง.....อยากวิ่งครับ

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    รวมกันให้ได้ขั้นต่ำ 10 คันแล้วไปวิ่งงาน Hankook กันดีไหมคับ วันที่ 14-15 มิ.ย. ค่าสมัครคันละ 1200 คับ

8. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    แต่ก่อนก้อมีนิ

วิ่งเฉพาะพวกเล่นจิม ประมาณปีละครั้ง ลุงโจเป็นหัวโจกจัดให้

9. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    บอกลุงโจ จัดไป
    วิ่งฟรีด้วยนะ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

10. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    มาแอบดูคับ

11. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    โอ้ว ฟรี ๆๆๆ
    น่าจะมีน่ะครับ

12. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    ของฟรีไม่มีในโลก
    ถ้าจ่ายสัก 2000 พอไหว แต่ตอนนี้ไม่ค่อยว่าง ใครจะเป็นคนจัดมาปรึกษาได้
    จะไปด้วย

13. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    UP

:cool:
    - ถ้ามีคนจัดไปด้วยครับ :p

14. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    อยากไปอีกค่ะ ถ้าค่าสนามไม่แพงก็น่าสนนะคะ เพราะต้องเหลือเงินกลับมาซ่อมรถด้วยแหละ

15. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ว้าว.......ทำสีรถให่มไมบอกกันเลย......แล้วตีนนะเอาออกจากหน้ารถด้วยจ๊ะ

16. nokyoongza

137
    0
    0
    เซ็งเลยอ่ะ

ก็กะว่าเดี๋ยวคงเห็นเองแหละ...555
    แค่โพสท่าเล่นๆเท่านั้นเอง มะได้ตั้งใจเอาทีนไปไว้หน้ารถหรอกนะ

17. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    จัดไปครับเบส พวกเราชาวจิมคาน่า...

18. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    หุๆๆๆไปบอกด้วยนะงับ

19. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ไปด้วยๆๆ :)
    แซงใครไม่ได้เลย ก็ไม่เป็นไร ขอแซงเบสทางตรงคันเดียวพอ
    หรือจะเบรคให้เบสชนตูดให้หม้อน้ำแตกเครื่องพังไปเลยดี
    พอดีหมั่นไส้เป็นการส่วนตัว :D :D

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใครจะไปลงชื่อเบอร์โทรไว้เลยคับ ถ้าได้ขั้นต่ำ 10-12 คันจะได้คุยกับพี่เค้าให้เปิดรุ่น Gymkhana Group แล้วลงไปหวดกันเอง ด่วนหน่อยนะคับ วันที่ 14-15 นี้แล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2008
  21. COROLLA BOY

507
    1
    0

อิอิ....จะทันหรอเอกชัย พวกเล่นเบรคตั่งแต่สะพานสิงค์ อิอิ เดี๋ยวเราออกตัวหลังก็ได้ต่อให้นะ ขับคนเดียวมันเหงาหวะ อุอุ :D

22. COROLLA BOY

507
    1
    0
    ถ้ามีคนจัด ผมไปแน่นอนครับหลัวบวชอยากวิ่งมากๆเลย ไครก็ได้จัดให้ที คือพอดีผมไม่สะดวกที่จะดำเนินการอะครับ

23. nokyoongza

137
    0
    0
    ม่ายทัน

ที่ไปพีระฯมายังไม่ได้ซ่อมเลยค๊าบ จาไปอีกแระ งานนี้ขอบายอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้