ไม่มีแรง.....+

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NUS.EK, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ตอนนี้มีปัญหาสองอย่าง ที่ประตูหลังซ้าย กระจกขึ้นลงไม่ค่อยมีแรง เซ็นทรัลขึ้นลงไม่ล็อกบ้างบางครั้ง ล็อกไม่ยอมปลดก็มี แก้อย่างไรดีใครเคยเป็นบ้างครับ แนะนำด้วยยยยย ขอบคุณครับ

2. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    เหมือนกันเลยแต่เป็นหลังขวา รอผู้รู้ครับ

3. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    เป็นหลังขวาเหมือนกันครับ ถ้าปิดในรถจะปิดได้ตลอด แต่ถ้าล๊อกนอกรถมันจะได้บ้างไม่ได้บ้างครับ

4. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    หลังขวาคับ ถ้า กด ผิด เป็นกด เปิด นอกรถ กด ปิดอีกที หลังขวาไม่ลง แต่ถ้ากด ปิด ก็จะลง กระจกซ้ายไม่มีแรงยิ่งเปียกน้ำ หนืดไม่ขึ้นเลย

5. JOJOEYE

JOJOEYE New Member Member

237
    36
    0
    เช็คมอเตอร์... กระจกและเซ็นทรัลล็อกคับ...

6. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    รู้สึกว่าป๋าเดี่ยวจะเก็บ อะไหล่ พวกนี้ไว้พอสมควรครับ....

โทร.ไปครับ 081-648-6177

7. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เป็นเหมือนกันคับ..ตามอายุขัย เกือบจะเป็นอัตโนมือ 100% แล้วตอนนี้

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมก็เป็น เซ็นทรัลขึ้นลงไม่ล็อกบ้างบางครั้ง

9. Genozited

Genozited New Member Member

46
    8
    0
    เป็นอยู่เหมือนกันครับ เซ็นทรั่ลล้อค เริ่มงอแง ^-^ ติดบ้างไม่ติดบ้าง

10. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0

เป็นเหมือนกันเป๊ะเลย อาการ classic จริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้