เรียนท่านสมาชิกทุกท่านทราบบบบบ...... ท่านที่ไประยองในวันเสาร์ รบกวนพบกันที่ โอเอซีส...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 20 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนท่านสมาชิกทุกท่านทราบบบบบ...... ท่านที่ไประยองในวันเสาร์ รบกวนพบกันที่ โอเอซีส มอเตอร์เวย์ เวลา 9.00 น. ล้อหมุนในเวลา 9.30 น. นะครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบ

1. เรียนท่านสมาชิกทุกท่านทราบบบบบ...... ท่านที่ไประยองในวันเสาร์ รบกวนพบกันที่ โอเอซีส มอเตอร์เวย์ เวลา 9.00 น. ล้อหมุนในเวลา 9.30 น. นะครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบ

2. วิทยุสื่อสารเครื่องแดงช่อง 31 นะครับ สถานที่ เจอกันหน้า 7/11 สุดท้ายติดกับ ptt ก่อนออกถนนนะครับบบบบบบบบบ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. ไม่ได้ไป........T_T

5. รับทราบครับ

6. โต๋ ไม่ๆด้ไป ดพราะไม่มีห้อง ใช่ปะ

7. คร้าบบผม

8. รับทราบนะครับบบบ

9. BenJee Chotikul

BenJee Chotikul Guest

0
    0
    0
  10. ไม่ได้เหมือนกันนะคับ มีนัดผ่าตัดคับ เจอกันโอกาสหน้านะคับ

11. รอผมด้วยนะ

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  13. แล้วพบกันๆครับ

14. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  15. แล้วพบกันๆ

16. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  17. สรุปเอาตามนี้นะครับ อย่ามาสายกัน นะ

18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ฮ๊าฟฟฟฟฟ....

19. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    พี่นิวออกเดินทางมาแล้วช่วยบอกกันด้วยนะครับผมรอแถวแยกทางไปบ้านบึงนะครับ

20. ผมเดินทางกันไปทางสนามพีระ นะครับ

21. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แวะเข้าสนามด้วยไหมฮ๊าฟ (^_^)

22. ไม่ครับบบบบบบบบบบ............รีบ

23. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แล้วแต่ครับ ตามสบาย

สบายๆๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้