ใครมีอู่แนะนำบ้างครับขอเป็นย่านรังสิต,ลำลูกกา

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongpun Hg, 29 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    ใครมีอู่แนะนำบ้างครับขอเป็นย่านรังสิต,ลำลูกกา

2. ไม่มีหรอกครับเส้นรังสิต ลำลูกกา

3. มีแต่ช่างฟันอย่างเดียว

4. รถยังขับได้เปล่าครับ

5. ของผมยังต้องไปซ่อมที่ซอยแบริ่งเลย

6. รถเสียนิดเดียวแม่งจะให้เปลี่ยนเครื่องอย่างเดียงเลย

7. ผมอยู่คลองสี่ แถวรังสิตหาดีๆ ยากครับ เข้าแต่ละร้าน ฟันหัวแบะ ลองมาแล้วครับ ขนาดรถผมเสียยังต้องยอมขึ้นรถสไลด์ไปซ่อมถึงบางกรวยไทรน้อยเลย 555

8. ใช่ครับ บางทีต้องยอมไปไกล กับอู่ที่เราไว้ใจได้

9. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    เคยโทรไปถามช่างเตี้ย ซอยวัดบัวขวัญ เกียร์ออโต้
    จบที่ 13,000 ครับ

10. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    ตอนที่ผมเปลี่ยนกับอู่ติ่ง6800หักเกียร์เก่าแล้วเมื่อห้าปีก่อน

11. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    แถวดอนเมืองก็มีหลายอู่ แต่ไม่รู้อู่ไหนดีซ่อมแล้วจบ ไม่ฟันลูกค้า อยากมีอู่ประจำบ้างเหมือนกันครับ

12. ลองโทรถามดูเอาเองนะครับ

13. ไม่แนะนำเชียงกงลำลูกกาครับชอบยัดของให้ลูกค้าครับ

14. เหมือนหนูทดลองครับ

15. อาร์ต อะไหล่ยนต์ หมอๆ มีงานครับ

16. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ลูกกระจ๊อก คลาสสิค ลองดูคับอยู่แถวรังสิตคลอง1คับ

17. แถว รพ ศรีธัญญา ครับ ผมไปซื้อมา 6000

18. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
  19. Beaw Korranat

Beaw Korranat Guest

0
    0
    0
    ไปหาช่างแอทสามชุกได้ค่ะ บ้านหนูอยู่แถวธูปะเตมีย์ ขับรถชม.ครึ่งค่ะ

20. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ว่าแต่เกียรรุ่นไหนครับ

สามชุกเถอะครับผมยุ่ชลบุรีระยะทางร่วม300โลก้ยังไประยะทางอาจจะไกลแต่การันตีว่าจบแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้