รถสตาทไม่ติดคับ ไดไปแล้ว แนะนำหน่อยคับพี่ ไดลูกหนึ่งราคาเท่าไหรคับ (งบน้อยมาก)...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tanat Singthong, 1 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanat Singthong

Tanat Singthong Guest

0
    0
    0
    รถสตาทไม่ติดคับ ไดไปแล้ว แนะนำหน่อยคับพี่ ไดลูกหนึ่งราคาเท่าไหรคับ (งบน้อยมาก) ที่หัวหินลูกละ2900 มีวิธีไหนอีกมั้ยคับ หรือหาซื้อได้ที่ไหน ที่ราคาถูกกว่านี้อ่ะคับ ขอบคุณคับ

2. Nung Ouempan

Nung Ouempan Guest

0
    0
    0
    เช็คขั่วแบ็ต สายแบ็ต หรือถ้าเช็คแล้วกไดช์เชียงกงก็ได้คับลูกละไม่กี่ร้อยคับ ในกลุ่มก็มีโพสขายอยู่นะคับ

3. ให้ร้านไดเช็คให้เลยครับอาจจะเป็นที่ถ่านไดก็ได้ไม่กี่ร้อยหรอกครับบอกเขาไปตรงๆว่าเรางบน้อย

4. เข้าร้านไปยังครับ ทำไมต้องยกลูกด้วย

5. Jackky Pong

Jackky Pong Guest

0
    0
    0
    ไดรบิ้ว ไม่เกิน 1500 ครับ สระบุรี

มีคับทักมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้