มีเครื่องฝาแดงเทอร์ขาย หมื่นห้า แต่ขับหลังน่าซื้อเปล่าคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 23 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเครื่องฝาแดงเทอร์ขาย หมื่นห้า แต่ขับหลังน่าซื้อเปล่าคับ แร้วเอามาชนเกียร์เดิมขับหน้าได้เปล่าคับ

1. ว๊าย ตายแล้ว คนละจังหวัดเลย ครับ

2. ยังไงคับ

3. เอาตั้งที่แปลงไปซื้อขับหน้าเลยดีกว่าครับ

4. คับ ผมไม่รู้จิงๆๆ คับ คนขายบอกว่าเอาไปชนเกียร์เดิมได้เรยคับ

5. ไม่ได้ครับ รับรอง

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ทำได้แต่ราคาอาจจะซื้อ ยู12ได้อีกคัน หรือหลายคันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้