มิตติ้งระยอง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 23 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มิตติ้งระยอง

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หนีไปนอนกานหมด

3. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    รายชื่อผู้เข้ารอบสุดท้าย ตอนตี สี่ 1 พี่วา คามาก้า สรน รุ่นเดอะ ศฒ รุ่นแรก กสด รุ่นไร ไม่รู้ (ไม่รู้เรียนไร เยอะ แยะ รู้สึก จะมี ราม กับ หอการค้า ด้วยนะ อิอิ) 2 พี่ เอ เซอร์วิส สรน รุ่นเล็ก 3 พี่ โอ๊ด บางนา นอกนั้น ตกรอบ! !!! งานหน้าเอาใหม่นะค้าบ

4. เออ ผมยอมตกรอบครับ คริคริ

5. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    อ๊อตลูกป่วย ตกรอบ นุสั่งแล้วชิ่ง ตกรอบ กล้วยแลกแก้วยแพ้ อิอิ

6. ผมยอมแพ้ครับ

7. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    เราะไร จ้อนจิ้มจุ่ม จอมล้วง

คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้