อยากทราบเดินไฟใหม่ทั้งคันเท่าไหรคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Tawatchai2532, 8 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tawatchai2532

Tawatchai2532 New Member Member

67
    0
    0
    รถผมเวลาเปิดไฟเลี้ยวควันมันออกมาทางพวงมาลัยอะ ใครรู้ช่วยตอบด้วยคับ

2. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    มีอะไร ช๊อตแล้วละคับไปเช็ค ได้เลยคับ

3. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    น่าจะมีอะไรซ๊อตน่ะครับ แต่ถ้าจะเดินไฟใหม่ อยู่แถว ๆ บางโพก็ ร้านวานิชอยู่ซอยเยื้อง ๆ กับซอยประนฤมิตร(ซอยที่เขาขายไม้น่ะ) หรือร้าน ส.เซอร์วิส อยู่ใกล้ ๆ กับดับเพลิงบางโพ หรือ อู่พี่ธนอยู่ซอย กรุงเทพ-นนท์ 37 เข้าซอย ประมาณ 100 เมตร อยู่ทางขวา ราคาไม่แน่ใจเคยถามอยู่ราว ๆ 3-4 พัน ก็รื้อสายเก่าทั้งหมดออก แล้วเดินสายใหม่ทั้งคัน รีเลย์ใหม่ทุกตัวน่ะครับ แต่ผมเคยทำที่ร้าน ส.เซอร์วิส งานดีแต่แพงหน่อย เคอี 10 ผม โดนไป 9 พันแน่ะ :)

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ทั้งคัน....ก้อ.....สี่ ถึง ห้าพัน....คร้าบบบบบ

รื้อทิ้ง....วายสายไฟใหม่ทั้งระบบ......อ่ะคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้