>>..NV VAN เสียภาษีเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย blackpoodle, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blackpoodle

blackpoodle New Member Member

5
    1
    0
    อยากได้เหมือนกัน กะว่าได้มาแล้วจะเอาไปทำสีใหม่ แม็กซ์ยางแ้ล้วภายในก้อไปให้ร้านแต่งรถตู้ทำให้ง่ะ อย่างอื่นก็ค่อยๆว่ากันไป มีเรื่องรบกวนสอบถามอีกดังนี้ครับ
    1.ภาษีประจำปีนี่เสียปีเท่าไหร่ครับ
    2.เครื่องมีขนาด 1.6 ลิตรเท่านั้นหรือเปล่าครับ
    3. เป็นรุ่นหัวฉีดป่าวครับ หรือมีทั้งคาร์บูฯและหัวฉีด แล้วจะดูไง
    ขอบคุณครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ภาษีไม่เกิน 700 กว่าบาทครับ
    ส่วนเครื่องมี 1.6 อย่างเดียวครับ
    เครื่องเดิมส่วนมากเป็นคารืบูครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่เบิ้มครับ

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    9k,xkppppp
    ตามปายยยยย:D:D

5. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    ไมป๋าเสียถูกจังอ่ะ
    ผมปีละ 897 บ. อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้