ขอข้อมูลการติดแก๊ส Presea 1.8 R11 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย FirstCar, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FirstCar

FirstCar New Member Member

105
    0
    0
    ตอนนี้เท่าที่รวบรวมข้อมูลได้ก็คิดว่าจะติดแบบหัวฉีดน่ะครับ โทรไปถามสองที่แล้ว
    ที่แรกบอก 45,000
    อีกที่บอก 35,000
    อีกที่บอก 22,000

อยากทราบว่าหัวฉีดแต่ละประเทศนี่มันต่างกันด้วยหรือครับ แล้วพี่ๆ ที่เคยติดมาใช้หัวฉีดของที่ไหนกันบ้างครับ แล้วก็หม้อต้มด้วยครับต้องเลือกยี่ห้อด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าติดแบบหัวฉีดแล้วต้องมีอะไรเพิ่มอีกหรือเปล่าครับ ( มีอะไรที่ผมควรจะรู้ไว้เพื่อจะได้เป็นข้อมูลคุยกับเค้า พี่แนะนำได้เลยนะครับ)

ติดมาแล้วมีกลิ่นเข้ามาในห้องเครื่องหรือเปล่าครับ ถ้าเป็นไปได้แนะนำร้านให้ทีครับผมอยู่โซนรามอินทรา - บางกะปิครับ อยากได้ร้านที่เคยติดตั้งให้กับ Presea มาแล้ว จะได้จูนง่ายขึ้น

ถ้ามีรูปให้ดูด้วยจะขอบคุณมากๆ เลยครับ

ขอทราบเพื่อเป็นข้อมูลในการประกอบการตัดสินใจครับ
    งบประมาณผมคงไม่เกิน 35,000 ครับ (ต่ำกว่านี้ก็ดีครับ)
    ขอบคุณครับ

2. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    ผมติดที่ at gas ปากทางรามอินทรา 65 (หัวฉีด eazy jet ถัง 58 ลิตร) ใช้งานมา 10000 แล้วไม่มีปัญหาอะไร แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจเรื่องราคาครับแต่ไม่หน้าเกิน 35000 แน่ครับ รองโทรคุยครับ 02-945-7483

3. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ผมจองคิวที่ at gasติดวันที่ 19 ราคาหัวฉีดeasy jet vir2 รวม32900แต่ผมเปลี่ยน ตัวมัลติวาล ไม่รู้เรียกถูกป่าว เปงของtomessetของที่เขาให้เปงยี่ห้ออะไรจำไม่ได้แปงของตุรกีเพิ่มอีก1500

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้