ใครพอมีเบอร์ร้านฝากระโปรงไฟเบอร์ของคลับบ้างครับ อยากโทรไปถามเรื่องหุ้มเคฟล่าอะครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 1 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอมีเบอร์ร้านฝากระโปรงไฟเบอร์ของคลับบ้างครับ อยากโทรไปถามเรื่องหุ้มเคฟล่าอะครับ หรือใครพอแนะนำบ้าง. ระหว่างซ่อมอันเก่าแล้วหุ้ม กับทำใหม่แบบหุ้ม อันไหนคุ้มกว่ากัน อันเก่าแตกเยอะอยู่ครับ รบกวนหน่อยครับ

1. 085-122-2054. Akana kub

2. อืม... เอาร้านที่รามอินทราสิครับ ที่เคยไปทำกัน เพราะมีโมลด์อยู่ ที่เข้าคลับ 500 อะครับ

3. ร้าน นี้แหละครับ หลง

4. ผมว่าถ้าแตกเยอะ ซ่อมอาจจะถูกกว่าทำใหม่ไม่กี่ร้อย ความแข็งแรงน่าจะสู้กับของใหม่ไม่ได้เพราะเป็นคนละเนื้อกัน สรุปว่าทำใหม่ดีกว่าหรือใส่ของเดิมๆไม่เสียตังครับ

5. พี่หลงไปทำก่อนเลยเดี๋ยวจะไปทำบ้าง.....^^

6. ขอบคุณครับ เดี๋ยวโทรไปถามก่อน

7. คริคริ จัดไป แต่โมลด์ไม่ใช่ของคลับ นะครับ

8. 500 ตอน นั้นเก็บค่า ฝาเหล็ก ที่เอาไปเป็นแบบครับ ที่เหลือเข้าคลับ

9. อืมโทรไปเลยครับ

10. อิอิของผมเดือนนึงและพึ่งเปิดโมลเสร็จเมื่อวันพุทนี้เองเหอะๆ ช้ามากๆ

11. ของโกะ หุ้มเคฟล่ามั๊ยครับ ราคาเท่าไหร่

12. 12พร้อมเปิดโมลใหม่ครับ

13. เหน นนท์ไปทำที่ไหนนะ เป็น DRY CARBON ด้วยหนิครับราคาพอกัน

14. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ของพี่นน ไม่ใช่ dry carbon นะฮ๊าฟ

15. ถามแล้ว 12000 เหมือนกัน น่าสนมาก

16. ผมว่าทำที่พีนนท์ดีก่านะพี่ งานร้านนี้ช้ามาก เลื่อนไปเรื่อยอะ

17. เซ็งอยู่เนี่ยพี่

18. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ไม่ถามร้านเค้ากันมั่งเหรอว่า อยากทำให้ BB กันบ้างหรือเปล่า.... คริคริ

19. กลัวเค้าจะไม่ทำให้เหมือนกัน เพราะเวบเค้าไม่เห็นลงรูปbb เลย

20. อิอิ นั่นสิพี่เค้าอยากจะทำให้ไหมเนี่ย แต่ถ้าผมทำเองได้ทำไปเเว้วจริงๆนะ ไม่ต้องมารอผลัดวันประกันพรุ่งแบบนี้หลอกครับ

21. ในเว็บเค้ามีครับของ U12

22. มี นะ u12 แต่จำได้ว่าโมลด์ที่เราไปทำไว้มันเสียหายไปแล้วครับ

23. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    รถรุ่นนี้มีด้วยเหรอ โตต้าใช่ม่ะ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้