รบกวนใครมีเบาะหลังกำมะหยี่ ปี 1990 พอจะขายแจ้งผมหน่อย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 3 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนใครมีเบาะหลังกำมะหยี่ ปี 1990 พอจะขายแจ้งผมหน่อย

1. แล้วเบาะเดิมเป็นอะไรอะพี่

2. เป็นเบาะเดิมครับ คริคริ

3. มันขาด ครับ

4. ได้ของใหม่ก่อนมาเอาไปครับ

5. เอาไปทำอะไร

6. เบาะเดิมมันเสียรูปคับ

7. แล้วคิดว่าเบาะผมมันไม่เสียหรอ

8. โครงของพี่หน้าจะดีกว่า

9. Kwalamtan Wasan

Kwalamtan Wasan Guest

0
    0
    0
    แอร์โฟร์ CA-20 E เคยสั่งซื้อทางเน็ตมา ใช้ไม่ได้ รบกวนพอจะมีใครใจดีให้สั่งได้บ้าง หากมีแถวรังสิต จะนำรถไปลองเลยครับ

10. เอ้าใครมีจัดหน่อยครับ แต่ส่วนใหญ่จะเปน SR20 กันหมดแล้วนะครับน่าจะหายากนิสนึงครับ

11. เอาใจช่วยครับ

12. ของผล CA18 e อิอิ

13. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    มีแต่เบาะคันทองอ่ะลายใหม่ หรือจะเอาลายเดิมของอีจืดล่ะพรี่

14. แล้วแต่พี่เอจะกรุณา ฮ๊าฟ เอาลายเก่า

15. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    อ้าวแล้วที่ถอดตากฝนอยู่หน้าบ้านล่ะทิ้งไปแล้วหรอ

16. วางไว้หนูกัดขาดหมดเลยครับ เซ็ง

17. Vasan Fon

0
    0
    0
    อืม!..เล่นซะขาดเลยนะ

18. ครับ พี่ เซ็งๆมากๆ

19. Vasan Fon

0
    0
    0
    ให้ร้านเบาะเย็บได้ใหม

ไม่เาครับอยากได้เดิมๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้