สมาชิคใหม่คับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย I'm not playboy, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm not playboy

I'm not playboy New Member Member

6
    0
    0
    ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณพี่โอมด้วยนะคับ สำหรับคำแนะนำดีๆเกี่ยวกับรถผม

ผมชื่อเอทคับ ตอนนี้ใช้ 623 Limited คับ รถสีแดงเลือดหมู H22A เรียบร้อยแล้วคับ ไว้โอกาสหน้าจะนำรูปมาให้ชมคับ

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆเพื่อนๆทุกๆท่านด้วยนะคับ ไว้มีโอกาสจะไป Meeting ด้วยนะคับ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    H22A เรียบร้อย แล้ว แก๊สด้วยป่าวคับ ยินดีต้อนรับคับ :D

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบ

คุยกันตั้งนาน ชื่อ เอทเหรอ นึกว่า เอ้ :confused:

ยังไงก็ไว้เจอกันครับ

4. kobeyes_24

kobeyes_24 New Member Member

16
    0
    0
    ยินดี ที่ได้รู้จัก มีโอกาสคงได้เจอกันใน มิดติ้ง ครั้งหน้าน่ะคับ
    ยินดีด้วย สู่ ROVER CLUB คับ

5. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ...next meeting เจอกันครับ...
    ผมทู...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้