เครียดเลยครับ โดนขโมยรูปไปแอบอ้าง

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย ข้าวสารซิ่ง, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครที่เข้า ไปใน hi5 อันนี้ ขอบอกว่ามันคือตัวปลอมนะครับ มันแอบเอารูปรถผมไปหลอกชาวบ้านว่าเป็นรถมัน แถมโม้ซะเต็มเหนี่ยวเลย เห็นแล้วอึ้งเลยครับ ตอนนี้กะลังสืบหาตัวอยู่ครับ

http://phatumwan.hi5.com

1. BANKER-*

BANKER-* New Member Member

35
    1
    0
  2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แล้วชื่อ ที่คุรใช้อยู่ เดิม ชื่อว่าอะไรอะ?

ไม่ใช่ ปทุมวัน ใช่ป่ะ!!

แล้วตอนที่เล่น เนต ส่วนใหญ่ เล่นที่บ้านหรือ ร้านเนต?

ถ้าเล่นที่ร้านเนต เคย ไปออน Hi5 ค้างไว้ คาเครื่องรึป่าว แบบว่า ล๊อคอินค้างไว้ ตรงติ๊กถูกอ่ะ
    อาจจะมีคนแอบอ้าง ทำเนียนเข้าไปเล่น

ถ้า ไม่ได้เล่นที่ร้าน ก้อไม่น่าจะเกิดกรณีนี้ขึ้นมานะ

ป.ล. หรือ มีคนที่ติดตามและเผ้ามองคุนอยู่ตลอด และชอบรถคุนมาก เลยแอบอ้างซะ

อันนี้เราสันนิฐานเองนะ

3. พี่เล่นที่บ้านตลอดเลยครับ แล้ว hi5 นี่ก็ไม่เคยเล่นเลย พึ่งสมัครวันนี้เอง เพื่อแอดเข้าไปติดต่อกะไอ้หมอนั่นน่ะครับ มันคงสมัครแล้วสร้างขึ้นมาเองทั้งหมดเลยน่ะครับ เพราะไอ้คนนี้ไม่เคยรุ้จักมันเลย แถมมันโมรถให้ซะเพียบเลย แย่จังพวกนี้

4. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    555++ มันก้อมาเซฟรูปเวปนี้เเหล่ะ เเชมป์ก้อโดน เเล้วไปอวดสาวโชว์เสี่ยว

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่าๆผมจำได้ว่าเขาเคยมาเม้นให้ผม

เขาบอกว่าเขาเปิดร้านทำช่วงล่างอยู่ในกรุงเทพง่า

ผมกะลังหาที่เขามาเม้นให้ผมอยู่แต่หามิเจอเลย

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผมเจอแล้วคับ

อยู่แถวๆพระราม2
    ขอประชาสัมพันธ์หน่อยนะ
    แนะนำร้านครับ BSP Motorsport ถนนพระราม2 ครับ
    รับเช็คช่วงล่าง ยกสูง - โหลดเตี้ย มีอะไหล่ประดับยนต์มากมาย
    สนใจบริการ ติดต่อที่ 0-2874-1144 หรือเข้าเว็ปไซด์ได้ที่ www.bspmotorsport.com

อันนี้เลยที่เขามาเม้นให้ผม

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ไปเข้าเว็บเค้า แล้วไปประจานตัวมันในเว็บบอร์ดของร้านมันเลย ว่า คนของมัน มาเอารูปรถคนอื่นไปแอบอ้าง

ถ้าเอาเรื่องจิงๆมันต้องโดนจับนะเพราะ ผิดกฎหมาย

8. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    จัดปายครับประนามเลยไอ้พวกชั่ว

9. ข้อมูลที่มันลง ไม่มีไรจิงซักอย่าง ไอ้นี่มันเลวจิงๆ ครับ

10. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ทำไปได้ ..............

11. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    สงสัยมันเป็นเด็กล้างรถอยู่ที่นั่น 555+

12. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ดูดู้ดู ดูมันทาม อิอิ

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ทามมัยถึง ทามกับชั้ลได้

อิอิ

เปนงัยคับพอหาตัวได้หรือยัง

คนแบบนี้ต้องประนามให้มันอายสุดทีนไปเลย

พวกชั่วรถตัวเองไม่มีหรืองัยนะ

14. คงหายากหน่ะครับ มันเล่นปลอมหมด ยกเว้นหน้าหนังคางคงของมันอ่ะ แต่จำหน้ามันได้แม่นยำ :sad:

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไปหาที่ร้านมันเลยคับ

พระราม2แซดๆไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้