เสาร์นี้ มิตติ้งนะครับ พบกันที่ ปั๊ม ptt ดิจิตอน สาย1 ถ.กาญจณาภิเษก เวลา 17.30 น....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 4 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เสาร์นี้ มิตติ้งนะครับ พบกันที่ ปั๊ม ptt ดิจิตอน สาย1 ถ.กาญจณาภิเษก เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป โทร. 0894119236 นิว ครับ แล้วพบกัน ครับ

1. ไปไม่ถูกครับ

2. เอ้าแล้วโคขุนเราละเฮีย

3. เอาไว้คุยกันตอนมิตติ้งครับ มันเป็นกิจกรรมหลังมิตติ้งฮ๊าฟ คริคริ

4. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ง่ะ..เสาร์นี้เลยหรอคับ TT TT นึกว่าจะอีก 1 - 2 อาทิตย์หน้า หุหุ จะเอารถไปเช็คพอดี เสาร์นี้ผมมีนัดแล้วอ่าคับ อดอีกแล้วววว

5. Pinyo Pungsree

Pinyo Pungsree Guest

0
    0
    0
    รับแซ่บครับ

6. OK....คร้าบ...^^

7. แล้วพบกัน นะฮ๊าฟๆ

8. มิตติ้งนี้ จะได้เจอรถระดับเทพๆนานๆมากัน คริคริ

9. ตำนานจนลืมไปเเล้วครับ คิคิ

10. มิตติ้งนี้ ผมเอาเสื้อคลับไปจำหน่าย ด้วยนะครับ

11. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ... ไม่ได้ไปครับ

12. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  13. จัดไปครับ

14. ใกล้เวลาแล้ว

15. Pinyo Pungsree

Pinyo Pungsree Guest

0
    0
    0
    กำลังเิดินทางจร้า

16. วะวะว้าวๆ 17.30 เจอกันๆ ล้อหมุน ไปกินข้าว 18.30 น. คับ

17. สนุกสนานกันเช่นเคย ใครมีภาพเอาลงด้วยนะครับๆ

18. อยู่กทม. แต่มะด้ายไปอะ ไม่มีรถ เอาเข้ามาคันเดียว ภรรยาไปธุระ ทิ้งไว้บ้านย่ากะเด็กๆ ว้า......

19. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมไม่มีภาพครับ

อิ่มมาก......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้