พี่ๆชาว sunny thailand มีท่านใดใส่จอ 2din ใน b14 ไหมครับ อยากเห็นรูปเป็นแนวทางหน่อย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Junior Spiritr Pongratanachote, 28 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆชาว sunny thailand มีท่านใดใส่จอ 2din ใน b14 ไหมครับ อยากเห็นรูปเป็นแนวทางหน่อย

1. Noppong Naksep

Noppong Naksep Guest

0
    0
    0
    ติดประมาณนี้ครัช แต่ถ้าสลับชุดสวิสต์แอร์ลงมาข้างล่างได้ จอจะสูงขึ้นอีกนิด

2. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    เคยเห็นเพื่อนสมาชิค เปลี่ยนตำแหน่ง ย้ายชุดแผงควบคุมแอร์ไว้ด้านล่าง จอก็จะขึ้นไปแทนที่ ส่วนของผมที่ทำคือใส่จอแบบสไลด์ไว้คู่กับวิทยุ1Din ไม่ได้ย้ายแผงแอร์ลงมา พอจอออกมาก็จะขึ้นมาบังแผงควบคุมแอร์พอดี

3. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
  4. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    รูปจากในกลุ่มเราเองครับพอดีผมเซฟไว้ลองดูครับ

5. Noppong Naksep

Noppong Naksep Guest

0
    0
    0
    ผมก็อยากได้แบบนี้ แต่ช่างที่ติดตั้งดูไม่ค่อยมั่นใจ เลยไม่กล้าเสี่ยง

6. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    แบบบ็อกอัฟคร่าบ...ตำแหน่งเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้