รูปปาร์ตี้ส่งท้ายปีเก่า TTCT มาแล้วคร้าบบบบบบบ....

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย BOMBMAN_9, 19 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ...

เมื่อค่ำคืนที่ผ่านมาผมและน้องนินจา ได้ไปพบปะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ร้านออกัส ในงานปาร์ตี้ ส่งท้ายปีเก่า 2553 กันมานะครับ ก็เลยนำเอาภาพบรรยากาศมาให้ชมกันครับ

ส่วนใครที่พลาดงานนี้ไป ปีหน้า มกราคม จะมีงานต้อนรับปีใหม่ 2554 ก็ติดตามข่าวสารที่เว็บบอร์ดนี้ได้เลยนะครับ...อิอิ

เริ่มจากสองหนุ่มสุดหล่อ สองสไตล์ ของคลับเราครับ...อิอิ

แล้วก็มาต่อที่ครอบครัวแสนอบอุ่น กับ เจ้าบ่าว เจ้าสาว หมาดๆ ของคลับเราครับ...อิอิ

รูปนี้ประชันกันเองระหว่าง หนุ่มเสื้อขาว กับหนุ่มเสื้อดำ...อิอิ

มาดูลีลาการกิน และ หน้าตาอาหารกันสักนิดนะคร้าบบบบบบบบบบ...

ประธานฯปิ่น หุ้นส่วน กล้ามใหญ่ ของร้านออกัส ก็มาดูแลเป็นอย่างดีคร้าบบบบบบบบบบ...

แล้วพี่เอก ก็มา พร้อมกับชุดสบายๆ แบบว่า ลมมันเย็น เย็นไม่เย็นยังไง ดูภาพเอาเองนะ...อิอิ

รูปนี้แหละครับ คอมฯ ใครดี โหลดไป แล้วซูมตรงเป้าพี่เอกนะ มีของดีมาโชว์ คร้าบบบบบบบบบ...อิอิ

แล้วน้องนินจา พริตตี้สาว ประจำคลับ ก็ขอแอ๊กติ้ง บ้างนะคร้าบบบบบบบบบ...

แล้วก็มาดูลีลาผมบ้างนะครับ คืนนี้กะมาเชียร์หงส์เต็มที่ แต่โดนพิษหิมะ ต้องเลื่อนไปก่อนนนนนนน...อิอิ

รูปนี้ฝากให้พี่ดอน ครับ...อิอิ

เอาหล่ะพอเริ่มอิ่มแล้ว ก็มีกิจกรรมที่มานำเสนอครับ ลองชมลีลาแต่ละคนดูนะคร้าบบบบบบบบบบบ...

นักกีฬาก็เล่นไป ส่วนพวกกองเชียร์ก็เชียร์ อยู่ห่างๆ อย่างหัวใย คร้าบบบบบบบบบบ...อิอิ

แล้วสุดท้ายงานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา เด็กหนุ่มร่างยักษ์คนนี้ ก็หมดฤทธิ์ ตื่นเมื่อไหร่ มารายตัวด้วยนะครับ...อิอิ

แล้วพบกันใหม่งานเลี้ยงต้อนรับปีใหม่ 2554 ที่จะมาถึง ปีหน้ากันนะคร้าบบบบบบบบบบบบบ...อิอิ

สวัสดีครับ
    บอมบ์แมน บาวแดง...

2. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    รูปนี้ฝากให้พี่ปุ่น เป็นการส่วนตัวนะคร้าบบบบบบบบบบบบ...อิอิ

ปล. พี่ดอนไม่งอน นะจ๊ะ...อิอิ

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    นิสัยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่มีผมคู่น้องเค้ามั่งเล้ยยยยยยยยยย T..T

4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ลมมันเย็นจริงๆคับเหอๆๆ
    ขอบคุณ บอมบแมน และน้องนินจา สำหรับภาพถ่าย
    ขอบคุณสมาชิก TCT ทุกท่าน
    ขอบคุณ ปิ่น และร้านออกัส สำหรับการบริการอาหารและสถานที่

5. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    พี่ดอนครับ ผมขออนุญาตเอาไปลง เฟชบุค ท่านพี่จะด่าผมมั๊ยครับ

6. puk133

puk133 New Member Member

35
    0
    0
    กลับถึงบ้านตี3กว่า...นั่งแพล่มไปกับพี่หนุ่ม royal แล้วป๋าเอกกลับไปตอนไหนไม่รู้ มาววววววมาก

ผิดพลาดประการใดขออภัยทุกๆท่านเลยนะครับ...อิอิ อย่าถือคนบ้า อย่าว่าคนเมาเลยนะจ๊ะ

7. puk133

35
    0
    0
    กลับถึงบ้านตี3กว่า...นั่งแพล่มไปกับพี่หนุ่ม royal แล้วป๋าเอกกลับไปตอนไหนไม่รู้ มาววววววมาก

ผิดพลาดประการใดขออภัยทุกๆท่านเลยนะครับ...อิอิ อย่าถือคนบ้า อย่าว่าคนเมาเลยนะจ๊ะ

8. puk133

35
    0
    0
    ได้ไปทั้งเบอร์โทร.และe mail ของน้องแหม่มแล้วนะ

โทร.ไปคุยยังอ่ะ คริคริ

9. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    แบ่งบ้างสิ...อิอิ

10. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ขอด้วย

11. DON_SF

636
    0
    0
    ผมรักน้องเค้า...ถึงจะเป็นของประชาชนก็ตามที อิอิ

ปล.ตาบอม กะ พี่ฐาอ่า มีแฟนแล้วน้า ลด ละ เลิก บ้างเหอะ ปล่อยให้ผมได้มีแฟนกับเค้าสักที อิอิ

12. DON_SF

636
    0
    0
    ต้องขอบคุณพี่ปุ๊กมากที่เมารั่ว จนไปขออีแมวน้องเค้าให้ผม คริคริ ขอบคุณมากพี่ อิอิ

13. Poon133

132
    0
    0
    คนอื่นได้แค่รูปคู่ ท่านพี่ได้ทั้งเบอร์ ทั้งเมลล์ เลยเหรอ น่าอิจฉาจริงเชียว

พี่ปุ๊ก จะขอให้ยังมาอ้างโทรสับแบตหมด เฮ้ออ คนเรา

14. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    เชื่อไหม คืนนั้น พี่ปุ๊กเปลี่ยนลุ๊ค 555

15. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    พี่ปุ๊ก เปลี่ยนลุคเทพ เจอเพื่อนคนเล่นพูล มาป่วน เกือบได้กิน กำปั้น สิบแรงช้างสาร พี่ปุ๊กซะแล้ววววววววววววว...อิอิ

16. puk133

35
    0
    0
    ก็โทรศัพท์ของพี่มันเก่าอ่ะ อายน้องแหม่มเค้า
    ถึงว่าพี่เอกกลับก่อน...สงสัยทนดูไม่ได้ อิอิอิ
    ผมเข้าใจว่าเค้าด่าพี่อ่ะ มันเลยขึ้น

17. Poon133

132
    0
    0
    พี่ปุ๊ค...ผมหมายถึงโทรสับพี่ดอนต่างหาก มาอ้างแบคหมดอะไร เห็นนั่งเล่นอยู่ตลอด 55 ไม่ไหว ไม่ไหว

18. DON_SF

636
    0
    0
    โทรสับตรูแบ็ตหมดเจงๆ ก็เพราะเล่นมากนั้นแหละ ซวยเลย แต่ก็ดีที่น้องเค้าเมตตา อิอิ

19. tha79

737
    0
    0
    พี่ขอ ก็แบบพี่ชาย น้องสาวน่ะดอน
    จะมาหงมาหึงอะไรกัน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:24:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:23:32 ----------

พี่ขอ ก็แบบพี่ชาย น้องสาวน่ะดอน
    จะมาหงมาหึงอะไรกัน

20. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    อ้าวเวงกำ ตกลงเขาด่าผมหรอเนี้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย เวงกำ รู้ตัวช้าไป ตรูก็งง ว่ามันด่าใครหว่ะ....งง หว่ะ สงสัยตรูก็เมา...อิอิ

21. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    อ้าว คืนนั้นมีไรกัน หลังผมกลับไปแล้วเหรอ ไม่เห็นบอมบ์ บอกเลย

22. DON_SF

636
    0
    0
    สงสัยจะไม่ลงตัว แย่งกันจะแทงคนเล่นพลู สั้น ลึก ป่าวว อิอิ

23. puk133

35
    0
    0
    เปล่าซะหน่อย แย่งกันขอเบอร์น้องพริตตี้ชุดดำ ต่างหาก หุหุหุ

24. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    5555555555...อิอิ

ปล. เป็นการเข้าใจผิดของแฟนน้องชุดออฟฟิศ นะครับพี่เอก ที่คิดว่า พวกเราไปรุมกลั่นแกล้งเพื่อนเขาที่แทงพูล กับเรา แล้วด่าพวกเราว่า ทำแบบนี้มันกวนตีน แท้ที่จริงแล้วเขาเข้าใจผิด นึกว่าเราแทงไฟฟ้ากินเงินเพื่อนเขา แต่ที่จริงแล้วเขาเปลี่ยนมาแทงพูล กับน้องผมต่างหาก

ก็เลยขอโทษ ขอโพยกันแล้ว ก็จบกันไปครับ แต่ที่ไม่จบคือ แฟนเขาไปเปลี่ยนชุดออฟฟิศ เป็นชุดไปรเวท ใส่กางเกงยีนส์ขาสั้นมาก กับ ใส่เสื้อยืดสีขาว คอเว้าลึกครับ เวลาก้มแล้ว นึกสภาพตามไปแล้วกันครับ...อิอิ

25. tha79

737
    0
    0
    ถือเป็นของขวัญแล้วกันนะตาบอม อิอิ

26. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    ใช่แล้วครับพี่ฐา เจอแบบนี้ ดีไปอย่าง ตอนโดนด่า ก็คิดว่าด่าใครว่ะ ตรูไม่ได้ทำอะไรผิด ก็พ้นตัวไปเพราะไม่รับ แต่มารับตอนที่แฟนของพี่เขาอะดิ มาจับมือถือแขน ขอโทษ ขอโพยแทน แล้วเอาอะไรมาชนนี้สิ มันดีตรงนี้แหละ...อิอิ

ปล. ใครกลับก่อน อดชมน้ม น๊ม เลย...อิอิ

27. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ

28. tha79

737
    0
    0
    พลาดเรื่องเดียวเองครับปิ่น
    พลาดที่กลับก่อน เฮ้อ
    ป.ล.อิจฉาตาบอมแมยง่ะ

29. tha79

737
    0
    0
    พลาดเรื่องเดียวเองครับปิ่น
    พลาดที่กลับก่อน เฮ้อ
    ป.ล.อิจฉาตาบอมแมยง่ะ

30. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    ไม่ต้องอิจฉาเลยครับพี่ฐา ผมว่าร้านนี้ เขามีทีเด็ดแบบนี้แทบทุกวันนะครับ ไว้มีโอกาสมิตติ้ง ครั้งต่อ ๆ ไป หากเราได้กลับมาเยือน ออกัสอีกครั้งเราคงได้พบเห็นเช่นนี้กันอีกครับ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้