sr20 กะ b16a ใควิ่งกว่ากันคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 12 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    sr20 กะ b16a ใควิ่งกว่ากันคับ

1. ร้องถามว่าอยู่ในบอดี้อะไรคับ

2. อิอิ เอาแบบหยาบๆมะ ถ้าสมบูรณ์ทั้งคู่นะ อิอิ u12 โดนตั้งแต่ออกตัวแล้ว 5555 ผมโดนบ่อย

3. เหนื่อยแร้ว มันมาแวะมาหน้าบ้านทุกวัน

4. เหลือแต่ใจ

5. ม้ากะบิดเรามากว่าหรือเปล่าคับ

6. รถเค้าเบากว่าเยอะ. เทคเนี่ยตอนมันทำงาน ผมว่าเรากระจุย ยิ่งช่วงล่างดีีๆด้วยนะ ไม่เหลือ. เรานะ แต่ถ้าใจถึงก็จัดไปครับ

7. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    โชคดี ป๋มยังไม่เคยโดน อิอิ

8. รถเราหนักมากครับ

9. San Tangngamjit

0
    0
    0
    1ตันสี่รวมคนขับตันห้า กว่าๆ 555+

10. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถ้า B16 + auto เจอ SR20 เกียร์ธรรมดา ยังพอลุ้น แต่ผมว่ายังโดน B16 หว่ะ 55555 ปล.พรี่แสนค่ำนี้ไปแว๊นกันไหมครับ 5555

11. San Tangngamjit

0
    0
    0
    ยอมครับ ปอด ตามอายุที่เพิ่มขึ้น ครับ อิอิ

12. San Tangngamjit

0
    0
    0
    สงสัยที่เคยเจอๆมา ไม่ใช่ของจริงซ่ะที ^^

13. คริคริ แสดงว่ารถพี่แสนแรงไง คริคริ

14. San Tangngamjit

0
    0
    0
    ผมน่าจะเจอรถบ้านน่ะครับ 910ไม่แรงหรอก คนขับไม่สู้แร้ววว อิอิไปเจอรถร้าน ไม่รอดครับ สมัยไปคลอง5 3DOOR B16A บ้านๆ วิ่งอยู่ราวๆ15-17วิ ที่แรงๆมาเห็นกะตาอยู่12-13ครับ ^^

15. หือ ตอนนี้วิ่ง 9-10 ครับ อิอิ

16. San Tangngamjit

0
    0
    0
    คนแก่ ตกยุค คริคริ ดีเซลคอนมอนเรล โบเดิม ยังไป12กว่าแร้ว T-T

17. ผม...เดี๋ยวนี้ก็ปอดตามอายุเช่นกันครับ.อิอิอิ

อย่าไปกลัวๆๆ ยุส่ง..............ผมนั่งดูไม่ไหวเหมือนกัลลลลลลล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้