ขอบคุณ พี่แอดมินนะคับ ที่รับแอดผม ผมชื่อนิวนะคับ น้องใหม่ที่ขี่หลังเจ้านกสีฟ้า...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Narongsak ผู้ชายขึ้นดอย, 9 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณ พี่แอดมินนะคับ ที่รับแอดผม ผมชื่อนิวนะคับ น้องใหม่ที่ขี่หลังเจ้านกสีฟ้า อีกไม่นานจะเอามาลงให้ชมกันนะคับ ...

1. ตอนนี้ ผมกำลังหาอุปกรณ์เสริมหล่ออยู่ 2 ชิ้น คือ ไฟท้ายตัวนอก และไฟมุม พี่ๆท่านใด มีที่หาได้ ช่วยแนะนำผมด้วยนะคับ ขอบคุณคับ ... 555+

2. ครับผม ^^ ยินดีต้อนรับครับ

3. น่าเสียดายกลุพึ่งแตกไป เมื่อวันศุกร์ อิอิ พี่ๆท่านไหนมี จัดการกันเองเลยครับ

4. ช่าย กรุแตก

5. สวัสดี ครับ

6. ของผมไม่เน้นซิ่ง เน้นหล่อนอกคับ ยังไงพี่ๆท่านใดมีคำแนะนำ ผมจะขอน้อมรับไว้ด้วยความเต็มใจนะคับ 555+

7. ครับ ยินดี ครับ

8. อ้าว น้องนิว ... เมื่อวาน ไม่สำเร็จหรอ พี่นิว กับ 171....

9. น้องนิว พี่นิว คนิคริ

10. สวัสดีคร้าบยินดีต้อนรับคร้าบ.....

11. ผม มี สิ่งที่คุณ ต้องการ แต่ ราคาของผมแพงครับ ยังไงลองหาก่อน นะครับ

12. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผม น้องโต้ง ครับ

13. ผมน้อง นิว เหมือนกันครับ

14. สำหรับพี่นิว ไว้ผมจะโทรไปหลังไมค์นะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ 555+

15. ต้อนรับอบอุ่นแบบนี้ Like เล้ย ขอบคุณนะคร้าบบบบ 555+

16. พวกที่ ADD เข้ามารบกวนเชิญ MEETING ด้วยนะครับ อยากเห็นหน้าเห็นตาครับ อิอิ

17. ว่างๆเชืญ นะครับทุกท่าน

18. ว่างๆมา ..., พวกพี่เค้าใจดี มีพี่ ใจร้ายคนเดียว 555

19. ผมชื่อนิวครับ เราคุยกันแล้ว ผมอยู่แถว พุทธมลฑลสาย3 กรุงเทพ

20. เอามั่ง ... ผมชื่อ วา ครับ ที่เปนคนเเนะนำ ให้มาในนี้ ไงครับ ...

21. เทวาดา สุดหล่อ

22. ยกให้หล่อทั้งคู่เลยคับพี่ (ใจพี่หล่อมาก) 555+

23. อุ๊ย พี่มีแฟนแล้วนะ จีบพี่วาเลย คริคริ

จีบทั้งคู่เลยดีมั๊ยคับ จะได้ไม่ต้องเกี่ยงกัน 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้