รื้อทำความสะอาดตู้นอกบ้าน...ใครสนใจอะไร ถามมาครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 15 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รื้อทำความสะอาดตู้นอกบ้าน...ใครสนใจอะไร ถามมาครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WOW สนใจโป่งครับพี่หลง......

2. เจอการ์ดกระจกมองข้างบ้างไหมครับพี่หลง.....^^

3. เรือนไมล์ๆๆๆอะไรอะเอารูปๆๆๆๆๆ

4. เรือนไมล์ต้องเอาไปยำๆครับ

5. โป่งล้อ กะว่าจะใส่ ไม่ได้ใส่ซะที ของเซฟิโร่ครับ รับมา 1600 อะครับ

6. กาดกระจก ต้องใต้บันไดครับ

7. การ์ดกระจกจัดให้ผมด้วยนะคร้าบบบ.....

8. เกียร์ธรรมดาเปล่าเสี่ยเรือนไมล์ครับ

9. ออโต้นะคับ เดี๋ยวดูให้ครับ

รับทราบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้