มีเพื่อน ๆท่านใดเคยเบิกตัว H ที่ติดอยู่ที่ฝากระโปรงท้ายบ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย jzz31, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jzz31

jzz31 New Member Member

20
    1
    0
    รบกวนเพื่อน ๆ ด้วยครับพอดีกำลังหาตัว H ที่ติดอยู่ฝากระโปรงท้ายของปี 01 อยากขอคำแนะนำว่าจะเบิกได้ตาม 0 เลยไหม หรือพอจะหาได้ที่ไหนบ้างครับ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ.....
    ปล.. หรือโทร0870464225 ถ้า ..... (รบกวนด้วยนะครับ):eek:::sad::eek::sad::eek::sad:

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ส า ม า ร ถ เ บิ ก ไ ด้ ต า ม 0 เ ล ย คั บ

DumDum ถูกใจสิ่งนี้
  3. DumDum

DumDum New Member Member

132
    1
    0
    น่าจะมีเพื่อนถอดทิ้งไปใส่ H แดงกันเยอะลองโพสท์หาดูสิ น่าจะถูก

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    หาไม่ได้ก็ที่ 0 เลยครับ 01 02 H หน้าหลัง เท่ากันครับ แต่ถ้าใส่กระจัง RS H หน้าจะโค้งกว่าปกติครับ คนละ Part no. กันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้