รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ใครพอจะหาโช๊คคู่หน้าของ u12 ได้บ้างคับ TT TT

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Metha Pongpapai, 13 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ใครพอจะหาโช๊คคู่หน้าของ u12 ได้บ้างคับ TT TT

2. เยอะไปครับ เซียงกงเยอะแยะ

3. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    คู่ล่ะ 3000 ตามที่ท่านพี่บอกนะคับ แล้วถ้าพวกโช๊คแต่งมันแพงมั้ยคับ ลงทุนของใหม่ใช้สบายใจเลยดีกว่า อิอิ

4. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    แล้วแต่กำลังทรัพย์ครับ แต่ผมมองว่าของใหม่คุ้มค่ากว่าครับ

5. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ประเด็นสำคัญ คือ.. กำลังทรัพย์นี่แหละคับ TT TT

6. ลองไปหาดูก่อนครับ ข้างละ 1200-1500 บาทครับ

7. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    คับ คงต้องฝากเพื่อนไปดูเอาแหละคับ เสาร์ - ทิตย์นี้ทำงาน อีกแล้ววว TT TT กำลังใจคือ.. U12 นี่แหละคับ

8. น่าสงสาร

9. ผมมี แต่ไม่ชัวร์สภาพ ครบๆ มีสปริง เบ้าโช็ค คิดว่าถ้าเอาไปต้องไปอัดใหม่ ทำใหม่ ของอยู่สระบุรีครับ

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ของผม..... อยู่ตรงไหนบ้างอ่ะ....

11. เมย์ลองโทรหาพี่โต้งดู ครับน่าจะได้ของแจร่มๆไว้ใช้บ้างครับ

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ฮ๊าฟ.... เดี๋ยวผมลองโทรหาพี่เค้านูนะฮ๊าฟ

13. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากคับ ทำงานเลยไม่ได้เข้าเลยคับ พอดีเบอร์พี่โต้งมันไปพร้อมกับมือถือเครื่องเก่าแล้วคับ TT TT ยังงัยรบกวนขอพี่โต้งหน่อยนะคับ

14. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    พี่โต้งคับ.. รบกวนขอเบอร์หน่อยคับ

15. เห็นพี่หลงมี ครับ

16. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมกำลังคิดว่าจะเอาไปลองซ่อมดูก่อนคับ แล้วรอสอยโช๊คแต่งจัดเต็มไปเลยคับ ^____^

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ถ้าผมให้เบอร์ไป แล้วผมจะใช้อะไรอ่ะ...

18. อ่าวพี่หลงแล้วของผมชัวร์ไหมเนี่ย อิอิ

19. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ว่าแค่คุณบอลจะเอาล้ออยู่ไหมคับ

20. แหะๆเพิ่งไม่เจอล้อมาอะ

21. ครับขอโทษด้วยแล้วเอากลับมายังอะ

22. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    เอากลับมาแล้ว แต่ไม่เป็นไรคับ เด๋วผมค่อยฝากเขาขายใหม่

ขอโทษนะคราฟตอนแรกจะเอาแต่ดันแอบเอาเงินไปกินเหล้าชะงั้นหมดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้