พี่โช้คหลังมันซ่อมเท่ไห่รคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 17 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่โช้คหลังมันซ่อมเท่ไห่รคับ

1. มันไกลไหมพี่ร้านอะครับ

2. เปลี่ยนๆเป็นๆ พี่ครับร้านที่ซ่อมโช๊คมันอยู่ไกลไหมครับ

3. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
  4. ผมว่าผมเป็นอะไรชักอย่างแล้วละ

5. งานเยอะเลยบร้าๆๆบ่อไปเลย พี่ๆผมขอโทษคราฟ

6. คริคริ ร้านอยู่บางบอนครับ

7. โอยพี่ช่วงนี้ขอโทษนะครับ พิมอะไีรไม่รู้เรื่องเลย นอนดึกหลายวันแล้ว มันเลย เบลอๆๆ

8. สระบุรี โช๊คหลังไม่รับทำ ร้านบอกว่ามันถอดยาก แม่งเอ๊ย กรูจ่ายตังค์ให้มึงนะ

9. เศร้าอะครับพี่ อันตรายมากครับรถผมอะ

10. ก็ไปซ่อมสิครับ

11. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    อันนี้เห็นเพื่อนผมบอกมานะคับ เลยลองมาถามดูคับว่าเคยเห็นกันรึป่าว คือ..เพื่อนมันบอกว่ามีโช๊คใส่รถเราได้คับ มือ1 คู่ล่ะ 3 - 4พัน จะแข็งกว่าโช๊คเดิมนิดนึงคับ

12. ช่ายแล้วๆ เปลี่ยนเป็นไส้ โคนี่ หรือ kyb ได้ครับผม ข้างหลังข้างละ 1893 บาท เป็นแบบสอดไส้ ครับ แต่ว่าๆ ของหมดๆ

13. หรือว่าๆ อีกตัว kyb สีฟ้าๆ ชุดละ 14700 บาท ไม่รวมสปริงและหัวเบ้าโช๊ค ครับ

14. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    โคนี่ๆ ๆ ใช่ชื่อที่..พี่บ้านตรงข้ามบอกผมเลยคับ ตอนนี้เพื่อนกำลังหาใ้ห้อยู่คับ เหมาะกับรถรุ่นเราขอบ 17ไหมคับ

15. อืม เหมาะไหมนี่ไม่ตอบครับเอาเป็นว่าอยู่ที่ว่าชอบไหมเพราะความเหมาะนี่อยู่ตามความรู้สึกครับ คริคริ แต่ผมเคยใช้แล้ว มันต้องมีสปริงแต่งด้วยครับ แต่ ป่านชะนี้จะไปหาแห่งใด

16. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    อ๋อคับ.. เพื่อนก็บอกว่ามันจะแข็งกว่าโช๊คเดิมนิดหน่อย แต่ผมคิดว่ามันก็คงต้องแข็งขึ้นเพราะล้อเราโต้ขึ้น จาก 14 มา 17 จะนิ่มเท่าเดิมมันต้องกระแทกซุ้มแน่ๆ ใช่มั้ยคับพี่นิว

17. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ข้อดีอีกอย่าง คือ เป็นของใหม่ด้วย หุหุ

18. คริคริ ต้องลองครับ แบบสอดไส้ ผมไม่ชอบครับ คริคริ

19. อ่าหาไม่ยากครับไม่ต้องหานานผมว่า ไม่น่าจะมีแล้วครับ

20. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    นี่ผมก็คงเอาโช๊คไปซ่อมแหละคับ เพราะรอก็ไม่รู้จะได้เมื่อไหร ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับผม ^/\^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้