กระทู้แนะนำตัวเองให้ทุกคนในนี้ได้รู้จักกันครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 15 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    กระทู้แนะนำตัวเองให้ทุกคนในนี้ได้รู้จักกันครับ

1. เริ่มก่อนเลย ผม นิวครับ ใช้u12สีขาว &u13สีทอง อยู่กรุงเทพครับ แถวๆพุทธมลฑลสาย 3 ครับ

2. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ผมเจษครับ ใช้ u12 สีขาว อยู่ กทม. เเถว ดอนเมือง

3. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ชื่อ นนท์ ครับ ขับ U13 สีขาว มุข อยู่แถว แถวๆพุทธมลฑลสาย 3 ครับ ไม่ก็ จรัญ

4. ผม จ้อน สุดตีนคับ ใช้ u12 สีดำ จร7116 ขับแถวทองหล่อ เอกมัย พบเห็นการขับรถกวนทีน โปรดให้อภัย และอย่าใส่ใจนะคับ เพิ่งขับรถเป็นไม่นาน

5. หลงครับ U12 สีเขียวมะนาว อยู่สระบุรีครับ

6. อิอิ ผมโกะ UU11 อยู่แถวบางนาตราดครับ

7. นิวคับ U12 สีดำ เร่ร่อนแถวนนท์ บางกรวยคับ 555+

8. ผม u12 อยู่เชียงใหม่คับ

9. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    เบียร์ครับ u13 สีน้ำเงิน อยู่แถวกรุงเทพกรีฑา รัชดา ครับ

10. จ๊ะเอ๋...ผมโต้คร้าบU12สีดำล้อขาวววๆ พบเจอได้แถวๆวัชรพลกะสนามบินน้ำคร้าบบบ........^_^

11. ไอยะขอแนะนำตัวด้วยคนคับ ชื่อ บอล สุวรรณสุขโรจน์ บ้านอยู่แถวพระรามแปดคับ และก็ บางบัวทอง คับ และบางกรวยครับ เยอะไปมะ ขับ U12 มาสองปีคับ บรึนๆๆ

12. ลืมคับ อ๊อด คับ

13. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ชื่อ โอ๊ด คับ ขับ u12 สีสวย อยู่แถว บางนา คับ

14. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    น้องแจ๊คครับ U12 สีเทาดำ เดิมครับ อยู่นครปฐมครับ

15. Jay Dekwad

Jay Dekwad Guest

0
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ น้องจ๋าย ขับ U12 สีขาว ถิ่นฐานอยู่ภูเก็ต แต่ช่วงปิดเทอมอยู่ กรุงเตพ แถวพุทธมลฑลสาย2 คร๊าบบบ(เอารถไปทำ ถือโอกาศเที่ยวไปในตัว)

16. น้อง เบน ขับ u12 สีส้ม อยู่แถว บางกะปิ ฝากเนื้ิอฝากตัวพี่ๆในคลับด้วยคร้าบ

17. At Kai

At Kai Guest

0
    0
    0
    ขอแนะนำตัวด้วยคนครับ ผมไก่ U12สีขาว อยู่พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ ครับ

18. นำนำ U13สีทอง รัชดาพระราม9 สติกเกอร์BLUEBIRD CLUBยุคแรก คับ

19. Sri-apai Dujduan

Sri-apai Dujduan Guest

0
    0
    0
    เดือน U12 สีฟ้า ประชาชื่น กรุงเทพฯ พบเห็นได้ตามสนามเซอร์กิตค่ะ ^^

20. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    น้องโต้งฮ๊าฟ ประชาชื่น บางกระดี ปทุมธานี U12 เก่าๆ ฮ๊าฟ(^_^)

21. Bank Dollar

Bank Dollar Guest

0
    0
    0
    แบงค์ครับ U12 สีดำ วิ่งแสรดแถวลาดปลาเค้า - เกษตรนวมินทร์ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้