พี่ๆ คับ.. U12 นอกจาก โช๊คของ Koni แล้วสามารถใส่ของยี่ห้ออื่นได้มั้ยคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Metha Pongpapai, 1 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ คับ.. U12 นอกจาก โช๊คของ Koni แล้วสามารถใส่ของยี่ห้ออื่นได้มั้ยคับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW.... พี่นริว ตอบแล้ว yeah!

3. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ราคาประมาณเท่ารัยคับพี่นิว

4. อ่าไม่ทราบครับ ถามพี่โต้งเลยครับ

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    พี่นริว ครับ น้องเค้าถามเรื่องราคาครับ

6. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    งั้นรบกวนพี่โต้งด้วยนะคับ ผมลองหาจากในเว็ปไม่มีบอกของ u12 เลยคับ แล้ว 2ตัวนี้ แบบไหนจะนิ่ม เด้งดีกว่ากันคับผม

7. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมถามทุกคนที่รู้แหละค๊าบบ ^^a

8. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ยอมรับตรงๆ เลยคับพี่ ไม่รู้เรื่องของพวกนี้เลยคับ TT TT ได้แต่พึ่งพวกพี่ๆ เอานี่แหละคับ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เออเนาะ พี่นริว... บอกไม่รู้คำเดียว จบเลย (^_^)

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    รบกวน คุณ Mayta. วันเสาร์นี้ใน meeting. ดีกว่านะครับ ผมkey ใน iPhone มันยากและนานครับ.... เรื่องมันยาวววววววววววววววว (^_^)

11. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    (- -)> รับแซบบคับ

12. ผมจำได้ว่าผมตอบไปแล้วนะ อิอิ

13. อยากรุด้วยคับ ขอคำตอบอีกครั้งคับ

14. ตอบอย่างสั้นๆครับ ว่ารถมันเก่าแว้ว ของของแต่งแบบที่หามันไม่มีของแว้วอ่าครับ ต้องลองหาอื่นๆมาเทียบแบบสอดใส้อ่าครับ

15. ช่ายๆ ไม่ไหวๆแข็งเกิน ใส้จะพังเอาลองนั่งรถพี่เอมาครับแทบอวก คริคริ

16. ส่วนโช๊คหน้ามีของ คายาบ้า เอสอาร์ สเปเชี่ลครับ กระบอกสีฟ้าฮ๊าฟ

17. ลองหาดูแถวๆวรจักรดู ครับ โช๊คอัพเดิมๆหน้า ด้านหลังเป็นแกนสอดไส้ เป็นของปกติๆ ครับ ส่วน kyb sr สีฟ้าๆ สามารถสั่งได้ที่ สยามกลการ นะครับ ของ u12 มีของ หน้า หลัง ด้านหลังแบบสอดไส้ สั่งได้ครับ ชุดละ 14-15k ครับ รอ15-20 วัน ครับ อันนี้เฉพาะตัวโช๊คนะครับ

55555555 วัน นี้ไปวรจักร มา อิอิ ไม่มีสักร้านเลย ต้อง สั่งศูนย์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้