อยากรู้ราคาเครื่อง?

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย leetatee, 2 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. leetatee

leetatee New Member Member

9
    0
    0
    อยากทราบราคาเครื่อง sr20det ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ ราคาประรวมไวด์สายไฟค่าวาง ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

2. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เบ็ดเสร็จ ราว 7 หมื่นครับ ไม่รวมช่วงล่าง เบรก และอย่างอื่นครับ

ค่าเครื่อง วาง วายริ่ง เดินท่อไอเสีย (แบบไม่ครบ) ท่ออินเตอร์ (อินเตอร์เดิมๆ ของแต่งไม่นับ) ครับ :D

3. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    :eek::eek::eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้