โช๊คคู่หน้าจะติดไปพรุ่งนี้ ส่วนนี้ เกะกะบ้านมาก เลยอยากรีบๆเอาออกไป เบาะFTO ฝั่งคนนั่ง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 3 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    โช๊คคู่หน้าจะติดไปพรุ่งนี้ ส่วนนี้ เกะกะบ้านมาก เลยอยากรีบๆเอาออกไป เบาะFTO ฝั่งคนนั่ง มีตัวเดียว สภาพดี พร้อมราง fto มีใครสนใจมั๊ย ขอ 1500 ถ้าแพงไปก็ต่อมาครับ จะได้ติดเข้ากรุงไปด้วย ของอยู่สระบุรีครับ

1. อีกตัวไปไหนอ่ะคับพี่

2. อีกตัว ตอนใส่หลังแข็ง เอากลับบ้านไม่ได้ เลยให้ลูกน้องที่โรงงานไปครับ ไม่กล้าขอคืนด้วย เลยมีตัวเดียวเนี่ยแหละคับ อิอิอิ

3. เคยมีอยู่คู่นึง นั่งสบายแท้^^

4. ต้องแปลงครับ

5. ต้องแปลงขายึด เคยใส่ u12 รถผม ทำอเด็ปเตอร์แปลงขายึดเอาครับ

6. Jho Maceda

Jho Maceda Guest

0
    0
    0
  7. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    อยากได้เบาะ

อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้