ปรึกษา หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย rif, 1 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    คือว่าถ้าผม ใส่ BRIDE Lowmaxหูกวาง

ในบิ๊กเอ็ม แวน มันจะเหมาะไหมครับ

ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ เต็มที่ไม่ต้องเกรงใจเลย

ไม่อยากซื้อใส่แล้วน่าเกลียดครับ เป็น สีแดงครับหรือสีดำครับ

ร้านอยู่ลาดปลาเค้า 85 ราคา 6500

ถ้าไม่รุ่นนี้ เอารุ่นไหนดี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2008
  2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สวย โหด ดูดี

แต่

มอง กระจกข้างไม่ค่อยเหน ถอยหลังลำบาก

3. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    โหดครับ แต่ถอยหลังลบากอย่างที่ไอ้โอ๊ดมานพูดอะแหละ แต่มองกระจกข้างเห็นไหมพี่ไม่แน่นะ เพราะเราตัวสูงอะ

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ไม่แนะนำอย่างแรง........!!

ถ้าขับใช้ในชีวิตประจำ..............เหตุผล

1. มันม่ายสามารถปรับเอนได้ ในบางกิจกรรม เรามีความจำเป็นอย่างสูง ในการที่ต้องปรับเอนเบาะ

2. ในเวลาขับในท้องถนน ม่ายสามารถมองเห็นมอเตอร์ไซค์ที่มาข้างๆได้อย่างถนัด หรือพูดง่ายๆ มันจะเสียวิสัยทัศน์ในการมองเห็นด้าน

ข้าง ทำให้อาจเกิดอุบัติเหตุได้ง่าย ( เฉี่ยว /ชน )

3. มันมีราคาแพงมาก ถ้าจะซื้อของแท้ใส่ ถ้ารวยก็ม่ายเป็นไร ซื้อแมร่งไปเลย ก็กรูรวย อ่ะใครจะทำไหม..!!

4. เอาเงินที่จะซื้อรถ มาให้ พี่ยืม ยังจะมีประโยชน์กว่า สาระข้อนี้ สำคัญอย่างมาก ถึงมากที่สุด.........555555+

ให้พิจารณาดู สุดท้ายรถเรา เราแต่ง เราใช้ ถ้าเราพอใจ เราชอบก็ทำไปเลย............ก็รถของกรูอ่ะ ใครจะทำไหม...........5555+

5. rif

166
    0
    16
    เอารุ่นไหนดีครับ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ถ้าจาเอา โหด นะ หลังแข็ง เคฟล่า คู่ นึง ไปเลยยยยยยย

ไม่ใช่ ตัว หูกวางนะ

7. rif

166
    0
    16
    จิ๊ด ๆๆ เงินไม่ถึงอ่ะดิ

แต่กะว่า จะเอาไว้ใส่แบบ หวะท่า บางครั้งอ่ะ (เวลาออกงานน่ะ)

แล้วก้อว่า จะเก็บตัวเก่าไว้ เอาไว้เปลี่ยน

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวย.....

แล้วก็จะได้มีหูเพิ่ม..อีก 2 ข้าง....

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    งานดิบเลยคร้าบ

อลูมิเนียม ขึ้นโครง.................เลย...............5555555555+

เบื่อ........................คนรวย....หว่ะ..........ฮือ...............ฮือ.........ทำงัยได้เรามันจน..............!!

10. rif

166
    0
    16
    บอกช้า ไปแล้วพี่ วัยรุ่นจายร้อน

จัดมาแล้วครับ อิอิอิ แล้วก้อก้านยกหนังกลับ

ปักดริฟติ้งอีกหนึ่ง ดอก

เห้อเหนื่อย เมื่อไหร่จะทำเสกก้อไม่รู้

เหลือเรื่องสีอีก ทำลอกสี ยันเหล็กเลย 60000

ปะผุ จุดใหญ่ๆๆ 2 จุด แพงไหมอ่ะ

ทำอู่มาสเตอร์พีส ตอบหน่อยจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้