เมื่อคืนใน meeting ใครเป็นคนถามว่า "เราไม่ไปตึ๊ดกันบ้างเหรอ". ผมอยากรู้ว่าใครถาม...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Yingyos Sookchai, 5 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เมื่อคืนใน meeting ใครเป็นคนถามว่า "เราไม่ไปตึ๊ดกันบ้างเหรอ". ผมอยากรู้ว่าใครถาม และอนากรู้ว่าใครตอบ และตอบว่าอย่างไรบ้างอ่ะครับ (^_^)

2. ไม่รู้ครับว่าใครถาม และผมมะยู้ว่าใครตอบฮ๊าฟ

3. ผมรู้จักสถานที่เหล่านั้น สนใจ ติดต่อมาได้คับ

4. ผมแค่บอกว่าถ้าอยากขับรถแข่งในสนามติดต่อพี่โต้งครับ

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แล้วใครเป็นคนเอ่ยถามครับ

6. เรื่องตื๊ดๆอะไรนี่ ผมไม่ทราบครับ ผมนั่งคุยเรื่อง การแข่งในสนามครับ คุยกับเบ็นๆครับ

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เบ็นๆ ไหนครับ

8. เบ๊นคราบเบ็น น้องที่มาสมัครใหม่ไงครับ รถสีขาว อินเตอร์หน้าใหญ่ๆครับ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ไม่เห็นรู้จักเลยครับ...

10. รู้จักสิครับ แนะนำแล้ว

11. มาจากใน rcw ไงครับ

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ผมไม่รู้จักหรอกอ่ะ... ผมไม่ได้คุยด้วย... แต่... มีคนบ่นนะว่า ทำไม U12 สีขาวคันนึง start รถออกไปธรรมดาๆ ไม่ได้เหรอ... ออกตัวไปรุนแรงมากมายขนาดนั้น มันจะดีมั๊ย!!???

13. คงจะเป็นน้องเบ็น นั่นแหละครับ มันคงจะไม่ดี แล้วจะให้ทำอย่างไร

14. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    คงไปทำอะไรใครไม่ได้ครับ บอกได้แค่ความรู้สึกของตัวเอง กิกิ

15. อ่าครับ แล้วผมไปอยู่ที่ไหนหว่าทำไมไม่ได้ยิน

16. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    ผมได้ยินครับ น้องเค้ากดคันเร่งลึกไปนิสนึงครับ แต่ก็ไม่ถึงขนาดออกเอี๊ยดล้อฟรี ยังไม่ถึงกะน่าเกลียด อิอิ ^^

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ต้องให้เกิดอุบัติเหตุกันกระมัง ถึงจะได้สำนึกว่าต้องดูแลสังคม.... ว่าแต่... ไม่ยุ่งด้วยดีกว่า... อิอิ

18. Sr20-de setbo เกียร์ Auto คริคริ

19. ท่อยิงสดออกประตูหน้าซ้าย

20. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  21. ผมไม่รู้ว่าใครแต่ผมรอคนโทรมาชวนครับ

22. หือ ไรตานำนำ ไปเลยไหม

23. ถ้าให้จัดคงไม่ไหวหละ ในสนามได้ไหม

24. สนามในร่มหรือท่าน

ช่ายที่มีอ่างอาบน้ำใหญ่ มีเครื่องดืมเย็นๆมี สาวๆเยอะ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้