พี่ๆคับ ผมอยากไปร่วมมิตติ้งด้วยนะคับ อยากไปดูรถของพี่ๆกัน แต่งานของผมมันมีเข้าเวรตลอด...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Narongsak ผู้ชายขึ้นดอย, 7 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ ผมอยากไปร่วมมิตติ้งด้วยนะคับ อยากไปดูรถของพี่ๆกัน แต่งานของผมมันมีเข้าเวรตลอด ไปไกลมากคงไม่ได้ ถ้ามีมิตติ้งไม่ไกลมาก จะขอไปร่วมแจมนะคับ ... 555+

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    -อยากมา meeting ก็มาได้เลยครับ ทุกเสาร์แรกของเดือน -อยากมาดูรถพี่ๆ เค้า อาจจะได้ไม่ครบคัน -ไปไกลมากไม่ได้ ก็ไม่ไกลนะครับ อยู่ในเขตปริมณฑล ตกลงจะมาไหมครับ... (^_^)

2. ตอนนี้อยากไปกับพี่นิวนะคับ ถอดหมด 2000 555+

3. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    1500 โซนลาดพร้าวก็มีนะคับ * *

4. ประชาชื่นเลยคับ เข้าซอยเสริมสุข ได้ข่าวกำลังมีโปร แต่ผมไม่เคยไปนะคับ 555+

5. เย้ย ไปกับผมนี่ คือผลัด กัน นวดอะนะ อิอิ 5555

6. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ลูกเพ่ว่างัย ว่าตามกันคับ * *

7. โน่นเลยครับเมย์ พี่โต้งเลยครับ เป็นลูกพี่ ผมเป็นลูกพี่ไม่ได่เพราะเป็นทีไรลูกน้องตายหมด อิอิ

8. คริคริ มาเลยครับ

9. ถ้าเป็นหมายเดียวกันล่ะก็ ตายหมู่ก็คงต้องยอมอ่ะคับ 555+

คริคริ ว่างๆ เชิญ มาสนุก กันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้