อันนี้โปรโมท หน่อย ถอดหมด2000 คริคริ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 6 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    อันนี้โปรโมท หน่อย ถอดหมด2000 คริคริ

1. มันคืออะไรครับผมไม่เคยไป

2. ปายสิ คริคริ

3. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ได้ค่าโปรโมทไหมเนี่ย

4. ได้ก็ดีนะ คริคริ

5. อยู่แถวไหนคับ แถวประชาชื่นก็มีนะคับ โปรถอดหมด 555+

6. อ่านะผมไม่เคยไปหรอครับ จำเค้าเล่ามา

7. หรอออ....คร้าบพรี่.......อิอิ

8. จริงครับร้าน นี้ผมไม่เคยไปจริงๆครับ

9. ร้านนี้ไม่เคยแต่ร้านอื่น........อิอิ

ผมมะช่ายผู้ปกครองน๊า ไปกันเองได้สิ เดี๋ยวงานเข้า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้