สงสัย ต้องหากิจกรรม โดนใจเพื่อให้ รถbb ของพวกเรามารวมตัวกันสักครั้ง โหวตเสนอ กันมาครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 10 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สงสัย ต้องหากิจกรรม โดนใจเพื่อให้ รถbb ของพวกเรามารวมตัวกันสักครั้ง โหวตเสนอ กันมาครับ

1. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
  2. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    BB = BlackBerry ?? อิอิ (จะโดนพี่นิวไล่เตะป่าวนิ >p>

3. เออ ผมไม่ได้ชวนกินเหล้านะครับ เบ็น พี่แสนเสนอมาครับ ตาเมย์ พี่วิ่งไม่ทันใช้ปืนยิงเอาครับ

4. นั้นไง ไม่เมาแต่เจ็บตัว ดีครับ BB GUN

5. San Tangngamjit

0
    0
    0
    @Nuttawit Nymph Pungsuwan วิ่งไปถ่ายรูป สวยๆวิวดีๆ นั่งกินกาแฟ ชมวิว 5555น่าสนมะ/////////////// ดีครับ อย่าไกลมากน่ะครับ 95 ลิตรล่ะเกือบ50แร้ววววว 91 ก็ตามมาติดๆ T-T

6. ที่ไหนดีอ่ะ คิดก่อน

7. San Tangngamjit

0
    0
    0
  8. บางปู สวยไหม

9. San Tangngamjit

0
    0
    0
    รถไม่ติด บางปูเดินทางสะดวกดีครับ ^^

10. พี่แสนกะวิ่งมา5 กิโลนะนั่น เอเซียทีค อะ

11. ใกล้จังเลย แยๆๆสะดวก

12. น่าจะเป็นวันอาทิตย์ ไหนสักวัน ครับ

13. ไม่ได้คับวันแม่

14. จะพาแม่ไปกินหูฉลาม

15. อิอิ จวบๆๆ

16. ยังไม่รู้เลยมีร้านแนะนำไหมคับ

17. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ทอดผ้าวัดต่างจังหวัดดีใหมครับ

18. อั๊ยยัะ พี่ฝนมาแนวไหน

19. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    เช้าทำบุญ ตกเย็นปล่อยโคโยตี้

20. เทรนนิ่งแก่งกระจาน.....

21. ว่าแล้วพี่ฝนดีแตก อ่าเสี่ยหลง จะดีหรอ

รบกวนหามานะครับสำหรับท่านที่สนใจ นอกรอบ ด้วยกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้