ถนนเมืองไทยไม่มีที่ให้เยียบเลย เห้อเซ็ง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 10 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ถนนเมืองไทยไม่มีที่ให้เยียบเลย เห้อเซ็ง

1. ภาพมันสั่น ก็เลยเหมือนจะหมด

2. โห แรงเร็วมาก

3. ยังเหลืออีกนะพี่ สุดทางก่อน เซ็ง

4. วะ.ว้าวววว.....

5. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    วิภาวดี ทำได้

6. ตอน220 ค่อยถ่าย

7. ขับรถอย่างระมัดระวังครับอย่าคึกคะนอง เพราะอาจจะบินได้เหมือนพี่ๆหลายท่านนะครับ

8. อั๊ยยะ อยาไปกลัวเรื่องการบิน คริคริ

9. ไม่บินคับ แต่ผมเป็นลูกข่าง ฮี่ๆ

10. สุดยอด สุดยอด

11. 120 รอบผมขึ้น 2,500 เองครับ....

12. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    สงสารเครื่องจัง

13. รถจ๋า เครื่อง ลาก่อน

14. บรึนๆๆๆ ดริฟ ดริฟ ๆๆๆๆ

15. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ความร้อนไม่ขึ้นเลยสงสัยเอาน้ำแข็งจับไว้ในห้องเครื่องแน่ๆเลย

16. จูนเก่ง อิอิ

17. เหมือนเล่นเกม จับผิดเลย อิอิ

18. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ความร้อนไม่ขึ้นเลย พวกสปิงวาว์มันก็แข็งน่ะสิแล้วมันจะสึกหรอมากรึเปล่า

19. พอดีเจ้าของเก่า เค้าตัดออกอะคับ มันเลยไม่ขึ้น แล้วก็ไม่รู้ว่า ที่ขับอยู่ทุกวัน เครื่องมันฮิดไหม

20. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    พูดถึงเรื่องเข็มความร้อน ปกติมันขึ้นถึงระดับไหนหรอคับ ของผมมันประมาณ 1:4 ของเกจวัดอ่าคับ

21. ไม่หน้าจะเป็นอะไรนะครับพี่ ของผมมันไม่เคยมีปัญหากลางทางเลยโชคดีแท้

22. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ไอ้ที่เข็มความร้อนไม่ขึ้นกันเนี่ย sensor มันเสีย หรือเข็มมันเพี้ยนมันพัง หรือเปล่าครับ เห็นเขียนกันเป็นตุเป็นตะกันเล้ย อิอิ ^_^

23. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ปกติมันต้องขึ้นระดับไหนคับ ถ้าปกติมันอยู่ตรงกลางก็แสดงว่าของผมมันเสีย TT TTa

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้