สวัสดีครับพี่ ๆ ผมสมาชิกใหม่มารายงานตัว เดี๋ยวว่าง ๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 12 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับพี่ ๆ ผมสมาชิกใหม่มารายงานตัว เดี๋ยวว่าง ๆ จะเอารูปรถมาให้ดูนะครับตอนนี้ยังไม่สวยเลย T^T

1. ตั้มครับ ^^

2. สวัสดี ครับ ผมน้องนิวครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หลานโต้งครับ..

4. สวัสดีครับผมน้องโต้คร้าบ.......

5. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    สวัดดีด้วยคับ งั้นผมคงเหลนเมย์คับ * *

6. สมาชิกใหม่เหมือนกัน ยังไม่เคยไปมิสติ้งเลย ชื่อนิวคับ 555+

7. ถ้าออกตัวกันแบบนี้ สงสัยผมแก่สุด O[]O

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบ

9. อ้าว ใครเข้ามาใหม่ถือว่าแก่สุดครับ 5555

10. หวัดีคับผมเพิ่งได้เป็นเด็กเก่าคับ บอลคับ

11. เห้อ มาใหม่ๆมีแต่แก่ๆ อิอิ 5555

12. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    อุ๊ยย เกือบแก่สุด แห๊ะ อิอิ

13. อิอิ...........ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

14. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    ผมน้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

15. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ดอกเบี้ยเท่าไหร่อ่ะครับ จะได้ไปฝากมั่ง

หวัดดีคับ น้องNattyคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้