เมื่อคืน ขับรถไปท่อน้ำรั้ว ความร้อนขึ้นแต่เครืองยังไม่ดับ น่ะคับ ฝาสูบจะโก่งหรือเปล่าคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 17 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อคืน ขับรถไปท่อน้ำรั้ว ความร้อนขึ้นแต่เครืองยังไม่ดับ น่ะคับ ฝาสูบจะโก่งหรือเปล่าคับ

1. ท่อหลังเครืองคับ ใกล้กรองน้ำมัน

2. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    น้ำแตกแยกทาง

3. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    อันตราย.....

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้า over heat ไม่นาน ก็พอไหวครับ

5. พอความร้อนขึ้นก้อจอดเรยคับ

6. ครับ ไม่น่าจะ

7. Vasan Fon

0
    0
    0
    คงไม่เป็นไรมากหรอกครับพอเครื่องเย็นแล้วสตาร์ติดใหมครับ

8. ติดคับ ยังขับได้

9. Vasan Fon

0
    0
    0
    คงไม่เป็นไรมากหรอกครับเปลี่ยนท่อน้ำก็โอแล้วครับ

ช่ายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้