uras...diy by lhong

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 10 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    uras...diy by lhong

1. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
  2. ทำเองคับ ซื้อกันชน uras ต่อเพื่อนมา 500 นะ ถ้าจำไม่ผิด แล้วที่เหลือก็บรรเลงเอง นานมากแล้ว

3. สวยไหมหละ เรื่องกันชน ลิ้นหน้า ติดต่อพี่เสี่ยหลงเลยครับ

4. 555 ตอนนี้ไม่ได้ทำแล้วครับ เลี้ยงลูก ไม่มีเวลาเลย ว่าจะหาเรื่อง vertex ยังคิดๆอยู่เลย กลัวไม่มีเวลาทำ จ้างเค้า ก็กลัวไม่ได้ดังใจ

5. ทำเลยๆครับเสี่ย

6. ทำเลยๆๆ....เชียร์อีกเสียง......^_^

7. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ชอบไฟคับ * *

8. สามัญคับ โทรมโคตร ไม่มีเวลาทำ ที่สำคัญ คันนี้จะทำอะไรต้องแอบทำคับ สงสัยอยู่ คันดำ ทำอะไร เมียเห็นดีเห็นชอบไปหมด...

9. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ลูกคนคนโตก็งี้แหละคับ ต้องโอ๋คนเล็กก่อน อิอิ

10. ลูกสาวผมบอกว่า มะนาวน่าสงสาร ตัวเล็ก แต่เฉาก๊วยอะ ตัวหย่าย. ... เนี่ยไง เด็กยังสงสารมะนาวเลย ไม่ได้ทำอะไรซักอย่าง

11. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมชอบคำพูดของลูกพี่มากเลยคับ.. เป็นลูกผมนะพูดแบบนี้(ต่อหน้าแฟน)อยากได้ของเล่นอันไหนเด๋วป๋าจะประเคนให้เลยคับ ฮ่าๆ ๆ

12. รถภรรยาคับ เจ้าเฉาก๊วย

13. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมน้องขี้เป็ด >p>

14. ไม่ได้เจอพี่หลงเลย

15. อิอิ มายเอาครับเก็บเงินติด แก๊สอยู่ครับ

16. จัดไปบอล

17. 555 เนี่ยแหละคับ ฝาไฟเบอร์ ทำตอนที่คลับเค้าร่วมกันทำอะคับ ราคา3500 หรือ 4000 ไม่แน่ใจ แต่มีเข้ากองกลาง 500 คับ ผมอยากจะทำใหม่อยู่อะคับ บานนี้แตกแล้ว

18. akana สมัยบุกเบิกคับ ตอนนั้นยังไม่เป็นakana

19. แต่เค้าว่ารอนานโคตรคับ

20. หมายถึงสีเหรอคับ ถ้าใช่ก็ส่งร้านทำสี น่าจะมีอีก 2 พันขึ้นคับ

21. จริงๆบานนี้มันก็ทนนะ แต่ที่แตกคือผมไปชนกองยางมาครับ หน้าเละ ฝาก็เลยแตกด้วย ซ่อมเอง ไม่ค่อยดี เลยใช้มาได้ประมาณ 4ปี ตอนนี้เริ่มแตกละ ถ้ามีเวลาก็ว่าจะซ่อม แล้วเอาไปหุ้มคับ แต่ถ้าขี้เกียจ อาจมีทำใหม่ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่ที่กำลังทรัพย์ด้วยคับ

ตัวเลือก มี 2 ร้าน ที่เค้าแนะนำกันมา คือ akana กับ monza

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้