ผมอยากได้แผ่นปิดใต้ท้องของห้องเครื่องพี่ๆ หาให้หน่อย ลุยนํ้าแล้วเครื่องจะดับครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 19 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากได้แผ่นปิดใต้ท้องของห้องเครื่องพี่ๆ หาให้หน่อย ลุยนํ้าแล้วเครื่องจะดับครับ

1. ไปหาเเผ่นมีเนีนมหนาซัก 2 มม มาตัดเลยครับ .. มันจะมี รูนอตนะ ถ้าเปน พลาสติกน่าจะหายไปกันหมดเเล้ว

2. แล้วมันจะหนักขึ้นไหม ครับพี่

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    แผ่นปิด ใต้ห้องเครื่อง แผ่นละ 500 ไม่แพงนะ แต่ไม่มี........ อิอิ

4. โต้งมีเเบบปะ .. คุ้นๆ ว่ามีปะ ..

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    มันหลุดตอนลุยน้ำ ก็ลุยน้ำกลับไปหาให้เจอเลยครับ บอล

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แบบมีครับ แต่ไม่สามารถทำให้เหมือนของเบิกห้างได้ มัน too complicate ครับ

7. สงสารรถครับพี่ เจอแอ่งนามหัวใจแทบจะ Y

8. เอาเเค่ กีนกระเด็น หิน กรวด น้ำ .. พอได้เนอะ

9. เปนของที่หายากที่สุดใน bluebird เลยนะนั่น

10. แหะๆๆ มันเป็นเพื่อน คู่ใจที่ดีที่สุด ไม่เคย ง้อแงที่ไหนเลย

11. เดี๋ยวรอ พี่ โต้ง ส่งไฟล มาก่อนนะ 555

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    มีเป็นชิ้นๆ เลยนะพี่...... อิอิ

13. เอา กาว ติด อิอิ

14. อ่าวหรอ ... จำได้ว่า พลาสติก มีเเค่ 2 ชิ้นเอง

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ใต้เครื่อง 2 ชิ้น จากใต้เครื่องขึ้นมาข้างๆ ล้ออีก 2 ชิ้นครับ

16. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ดีใจเหรอ.......

17. แหะ ๆ อยากได้

18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อิอิ ก็บอกให้ว่ายทวนน้ำกลับไปหา ก็ไม่เชื่อ

19. 555 .. ใช้ เทียนระเบิดนำ้ ด้วยนะ

20. ของผมก็ไม่มีเหมือนกัน หายากเหลือเกิน...

21. นั้นละต้องหาให้น้องแล้ว

22. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ฮา.... ผมเป็นลูกคนเดียว เห็นแก่ตัว ไม่มีพี่มีน้องครับ

บรึนๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้