^^ ขอขอบคุณ พี่น้อง BlueBird ค่ะ จาก Cef-Thai ^^

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย jhae, 10 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jhae

jhae New Member Member

1
    0
    0
    :sun::sun::sun::sun::car:

เนื่องด้วย วันเสาร์ที่ 7 ที่ผ่านมา มี Meeting Cefiro-Thailand By Cef-Non

และก็ได้รับน้ำใจ จาก พี่น้อง BlueBird Club กี่คนไม่รู้แต่เยอะมากมาย

ที่มามิตติ้งด้วยกัน รู้แต่ว่า พี่ๆ ทุกคน ดูเป็นกันเองมากเลยค่ะ เหอๆ :tea:

ในฐานะตัวแทน Cef-Thai ขอขอบคุณ จากใจจริง ค่ะ:kiss::hug:

:horn:
    ถ้าขาดเหลือ บกพร่องประการใด ขอแก้ตัวเดือนหน้า นะค่ะ

มิตติ้งอีกที จัดที่ไหน เด๋วจะมาโพสบอกอีกทีคะ :first:

PS*** เข้าไปดูรูปงาน มิตติ้ง ได้ตามลิงค์เลยนะค่ะ
    :kiss:

http://www.cefiro-thailand.com/showthread.php?t=9877

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มิถุนายน 2008
  2. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ขอบคุณครับ

อาหารอร่อยดี ครับ อิอิ

3. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    สนุกมากครับ.................วันนั้นไม่อยากกลับเลยอิอิอิ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    กับข้าวอร่อยครับ
    ถึงแม้ว่า จะได้รับทานแค่คำเดียว จริงๆ......

อิอิ
    :D

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    บรรยากาศดีครับ........

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากครับ....อิอิ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้