ขออนุญาติ ลงรูปซักรูปนึงนะคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Narongsak ผู้ชายขึ้นดอย, 19 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติ ลงรูปซักรูปนึงนะคับ

1. สภาพดีนะ ... ชม ห้องเครื่อง กะ ภายในน่อย

2. ตอนนี้ไปเสริมหล่ออยู่คับ เสร็จแล้วจะเอามาให้ดูนะคับพี่วา ( เน้นหล่อ ไม่เน้นแรง ) 555+

3. อ่า .. พวกเดี๋ยวกะผม เน้น มั่วๆ ตามใจเรา ... คนอื่นบอก ไม่สวย ผมไม่สน ... 555 ชอบคนเดียว มีความสุข เเล้ว ..

4. ช่ายเลยคับพี่ ผมทำในแบบที่ผมชอบ มีความสุขในมุมของเรา 555+

5. ดีๆๆ ครับ

6. มากันละ .. หวีดดี น้องๆ

7. ไว้ทำเสจ .. หาเวลาว่างๆมานะ น้อง นิว

8. ได้คับพี่วา ผมกะว่าถ้ารถเสร็จแล้ว ผมว่าจะไปเยือนพี่นิวแถวๆตลาดน้ำคลองลัดมะยม น่ะคับ พี่วาสนใจมั๊ยคับ 555+

9. อยู่ไหน อะ ...

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่นี่ ครับพี่วา

11. แถวตลิ่งชัน เส้นพุทธมณฑลสาย 1 คับ น่าเดินมาก ของขาย อาหาร เยอะมากคับ เป็นตลาดน้ำคับพี่ บรรยากาศโอเคมาก 555+

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อยู่หลังอู่ครับพี่วา

13. ใช่ๆๆๆ คับพี่ เห็นพี่นิวก็บอกแบบนั้นคับ 555+

14. อ่อ อู่พี่ต้น ...

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Panda Racing อ่ะพี่

16. ช่ายๆแล้ว มาเอาของไปด้วยจะใจอ่อนขายไปหลายทีแล้ว

17. พี่นิวคับ ถ้ามีใครมาติดต่อ แล้วพี่จะได้เงินเร็วกว่า พี่บอกขายไปได้เลยนะคับ ผมเกรงใจ ไว้เดี๋ยวผมไปหาใหม่ก็ได้ น่าจะยังพอมีอีกคับพี่นิว .. 555+

18. หึหึ คุณไม่เอา ผมก็ เก็บไว้เองแหละครับ

19. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เอ่อ แต่ล้อ 17 พรี่วาไมสวยจริงๆนะ ขายไปเอา 15 ชุดนั้นเหอะ คริคริ

20. คุยอะไรกันเอ๋ย อยากรู้ อิอิ งิงิ

อ่านะ อยากรู้ก็ต้องติดตาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้