วันนี้ไปเชียงกงบางนามา เจอของดีเลยเอามาฝากครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย witarn, 24 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    วันนี้ไปเชียงกงบางนามา เจอของดีเลยเอามาฝากครับ เป็นหัวตัด EG-6 3หัว 2หัวสีน้ำเงินสภาพปิ๊งมาก ส่วนสีดำก็สวยใช้ได้ อยู่ซอย 4 ครับ ลืมดูชื่อร้านมาด้วย แต่ที่นี่มีแต่ของแต่งน่ะคงหาไม่ยาก ถ้าเข้ามาจากถนนหลักด้านหน้า ร้านอยู่ซ้ายมือครับ เผื่อใครจะไปสอย :D:D:D

2. witarn

355
    8
    0
    ส่วนเครื่อง K20A ฝาแดง ไปเจอมาที่ร้าน TUN auto ครับ ราคา 170000 ยังไม่ได่ต่อรอง พร้อมของแต่งขอบอก ที่นี่ เพียบๆๆๆ :D:D:D

3. บังกี้

บังกี้ New Member Member

18
    0
    0
    สุดยอดมากครับ.....
    อยากหาของแต่งเหมือนกัน
    แต่ไม่คอยมีเวลาไปเลย

ที่สำคัน คือ ไปไม่ถูกด้วย

ใครมีแผ่นที่ พอที่จะบอกทางไปได้

รบกวนหน่อย ขอคุนล่วงหน้าครับ

4. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ของแจ่มมากครับ แต่ไม่มีตัง 55+ -..-

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    หัว EG สวยทุกหัวเลยคับ
    เครื่องใหม่ ๆ สด ๆ เลย
    สอยไปวางแรงแน่ ๆ

6. krissana

krissana New Member Member

22
    0
    0
    มีเบอร์ติดต่อร้านเขาไหมครับ รบกวนหน่อยครับ ของร้านเขาสวยดี

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เห็นแล้วอยากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........................คร้าบ...............................

8. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    -*- น้ำลายหก

9. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
    ถ้ามาจากทางเซ็นทรัลบางนา
    ต้องตรงมาเรื่อยๆ ครับ เลยลาดกระบัง - กิ่งแก้วมา
    แล้วจะมีทางด่วนขึ้นไปเขียนว่าชลบุรี ให้็ขี้นแล้วกลับรถ
    เสร็จตรงไปเรื่อยๆ สังเกตุทางซ้ายจะมี Home Pro อยู่
    เลยไปหน่อยจะขึ้นสะพานเล็ก พอลงสะพานชิดซ้ายก็ถึงครับ
    ถ้าใครงงๆ PM มาก็ได้ครับ.. :D

10. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ใครรู้ราคาเบาะนั้นเท่าไหร่เหรอครับ
    อยากรู้ราคาเฉยๆครับ

11. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เบาะevo จะอยู่ใกล้ๆ 4หมื่นครับ ถ้า type-r เก่าหน่อยก็ สองหมื่นกว่าๆ ใหม่ๆ อย่างใน ep3 , dc5 ก็ต้องเกิน 3

12. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ขอบอกว่ายุคน้ำมันแพงๆ อย่างนี้ vtec เหมาะมากๆ ครับ แรงได้ ประหยัดดี นี่ไม่ได้จะมาโฆษณานะครับ แต่ผมเป็นผู้ใช้รถ และเครื่องจริงๆ vtec เนี่ย ถูกใจแอ๊ด คาราบาว เลย ครับ พี่น้อง

13. witarn

355
    8
    0
    ถามมาคู่เดียว สีเทาๆ เค้าบอกเป็นของอีโว9 ราคา 60000 บาท โอวว..ก๊อดดดดดดดด :cry::cry::cry::cry:

14. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    อูย...เห็นเบาะแล้วเกิดกิเลสจริงๆ

15. Psycho_Zaa

Psycho_Zaa New Member Member

59
    0
    0
    ของดีราคาแรง แต่แรงไปหน่อย บางนาตอนนี้

16. Italian Job

Italian Job New Member Member

31
    0
    0
    ทำไม่หัวฟ้าสองหัว เลขเครื่องมันขึ้นต้นด้วย 12 กะ 13 ล่ะครับ ใช่เทคกะเทยป่ะครับ

17. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    น่าจะเป็นเลขตัวถังมากกว่าครับ

18. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    รู้สึกว่าเคยถามคุณย้งมาตอนไปดู น่าจะจำไม่ผิด 60000 กว่า ๆ เบาะ Evo สภาพสวยครับ

ส่วน K20A ทางร้านมีแท่นเครื่องแยกขายด้วย ตรงรุ่น Eg ฮาร์ทสปอต ประมาณ 20000 กว่า ๆ

ตู้ล่าสุด รุ้สึกจะมี Onlins Pcv ( รุ่นตัวสั้นด้วย ) ไม่แน่ใจ.....

19. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    สวยคับ

20. kob_vtec

kob_vtec New Member Member

25
    0
    0
    ของดีราคาแรง...ตามน้ำมันป่าวเนีย...ฮิฮิ

21. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ฝาแดงสวยดีครับ

22. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ขอบคุณครับ
    มันเป็นหนังใช่ไหมครับ

23. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    สวยเหลือเกินครับ....

อยากได้....

24. witarn

355
    8
    0
    เป็นหนังครับ แต่จะเห็นด้านหน้าตรงกลางจะเป็นผ้ากำมะหยี่ นุ่มมากๆเลยคับ อยากได้ แต่เฉพาะราคาเบาะเนี่ย เพิ่มอีกนิดเดียวก้ได้รถผมทั้งคันแล้วก๊าบบบบบบบ :p:p:p:p

25. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ของแจ่ม แจ่ม ทั้งนั้นเลย

26. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    เห็นนานแล้วคับK20อิๆๆๆแรงๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้