อยากรู้วิธีซักเบาะracaroซักกันอย่างไร

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย papoon, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    อยากรู้วิธีซักเบาะracaroซักกันอย่างไร

2. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เอางี้ ดีกว่าครับ ไปให้ร้าน เค้าซักดีกว่าไหมครับเพราะถ้า เรา ไม่มีประสบการณ์นะ เราจะทำความเสียหาย กับ เบาะสุดที่รักเรา ได้ครับ
    ตัวละประมาณ 300 ที่ยูนิคาร์ ศรีนครินทร์ ครับ

3. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    แต่ก่อนก็ใช้น้ำยาทำความสะอาดเบาะนี่แหละ แล้วแพ้ครับ ผื่นขึ้นหลังเลย
    ผมใช้วิธี
    เอาน้ำยาสะผมทำให้เป็นฟอง แล้วใช้ฟองน้ำสำหรับอาบน้ำเด็ก มันจะละเอียดหน่อย
    ชุบฟองแล้วเช็ดไปที่เบาะ และเช็ดตามด้วยผ้าที่มันเป็นขนนิ่มสีขาวคล้ายๆผ้าอ้อมเด็ก(เรียกไม่ถูก)ทันทีครับ
    มันจะมีคราบเปื้อนติดมาเลย
    ผมเช็ดทั้งเบาะเลย สะอาดปลอดภัย ถูกตังด้วยและก็ ถนอมเนื้อเบาะด้วยครับ
    เหมือนใหม่ไงงั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้