ภาพหมู่ๆๆ นี่ขนาดไม่ครบนะนี่

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 23 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ภาพหมู่ๆๆ นี่ขนาดไม่ครบนะนี่

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. ผมเห็นรถผมด้วยอะ อยู่โนๆๆๆๆๆเลย

3. บนสะพาน อิอิ

4. อิอิ สวยมากเลยโนะพี่

5. ทำไมไปจอดขวางการจราจรแบบนี้ล่ะคับ

6. แล้วจะมีถ่ายแบบนี้อีกไมคับ

7. มีไงครับ 16 นี้

8. แย มีเครื่องขัดสีไหมคับพี่จะขัดให้เงาเลยๆ

9. เร่งเลยกู๋............ด่วนๆ

10. ไรตาบอล............ลงทุนๆหน่อยๆๆ

11. ทุกคนช่วยกันจำนะ............กู๋จะขับมาแล้วเข็นกลับ อิอิ

12. คริคริ...........คริคริ.

13. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  14. กุ๊กกุ๊ก กู๋ งั้นเข็นไปขับกลับได้ป่าว ขาไป ลงเขา หน่อยหน่อย ได้เลย ว่าแต่วา จะมาเปล่า

15. รีบเลยครับวางเครื่องไมนานจัง........

16. ดีๆๆ.มานะ อยู่โคราชใช่เปล่า ขามาแวะเอากะหรี่ฟัฟมาฝากด้วยนะ 5555 ตลกแดกเลยพี่

17. ฝากด้วยกล่องนึงคับอิอิ

18. รับทราบๆๆ......เอามากล่องเดียวพอ.....อิอิ

19. ที่ผมไง...............ขอให้มาเหอะ.........10 กล่องก็ได้นะ 5555

20. แลกกับนํ้ามัก ผัวป้าเจง อิอิ

21. ขออนุญาติ นะคับพี่

คริคริ................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้