ท่านที่ตอบรับกิจกรรม วันที่ 16 กันยายน มีรายชื่อดังนี้ ท่านสมาชิกที่นำรถ bb ไป พี่นิว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 23 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านที่ตอบรับกิจกรรม วันที่ 16 กันยายน มีรายชื่อดังนี้ ท่านสมาชิกที่นำรถ bb ไป พี่นิว พี่โต้ และครอบครัว พี่เอ และ ป้าแอน พี่กล้วย และ เชอร์รี่ พี่โต้ง พี่วา พี่แจ๊คกะ ปุ้ย พี่เจี๊ยบ และครอบครัว พี่โอ๊ต กะ นุ้ย พี่บอล พี่เบ้นครับเบ้น ท่านที่ขับต่างรุ่นไป พี่นัท พี่โกะ กะ ปุ๊ก พี่อ๊อต แลัครอบครัว รอคำตอบจากพี่ๆเหล่านี้ พี่แสนคม พี่ฝน พี่เมย์ พี่บุ๊ง พี่น้อย พี่โย พี่นุ รอคำตอบจากพี่ๆทุกท่านครับ

1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    (- -)/ +1 ค๊าบบ

2. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ผมไปครับ

3. ท่านที่ตอบรับกิจกรรม วันที่ 16 กันยายน มีรายชื่อดังนี้ ท่านสมาชิกที่นำรถ bb ไป พี่นิว พี่โต้ และครอบครัว พี่เอ และ ป้าแอน พี่กล้วย และ เชอร์รี่ พี่โต้ง พี่วา พี่แจ๊คกะ ปุ้ย พี่เจี๊ยบ และครอบครัว พี่โอ๊ต กะ นุ้ย พี่บอล พี่เบ้นครับเบ้น พี่เมย์ พี่ฝนน้อยคอยรัก ท่านที่ขับต่างรุ่นไป พี่นัท พี่โกะ กะ ปุ๊ก ยังไม่แน่ใจว่าจะเอา bb ไปไหม พี่อ๊อต แลัครอบครัว รอคำตอบจากพี่ๆเหล่านี้ พี่แสนคม พี่บุ๊ง พี่น้อย พี่โย พี่นุ รอคำตอบจากพี่ๆทุกท่านครับ

4. ดีเลย กะทู้ นี้ อย่าให้ ตกนะ ..

5. รับทราบครับพี่วา.............อิอิ

6. พี่เขาอยู่ไกล คงไม่สะดวกมา ผมตอบแทน

7. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    ณ.วันนี้ ยังไม่มีโปรแกรมงานเข้ามาครับ^^

8. ลงชื่อได้ถึง 9-9-55

9. 16 กันยายน มีรายชื่อดังนี้ ท่านสมาชิกที่นำรถ bb ไป 13 คัน พี่นิว พี่โต้ และครอบครัว พี่เอ และ ป้าแอน พี่กล้วย และ เชอร์รี่ พี่โต้ง พี่วา พี่แจ๊คกะ ปุ้ย พี่เจี๊ยบ และครอบครัว พี่โอ๊ต กะ นุ้ย พี่บอล พี่เบ้นครับเบ้น พี่เมย์ พี่ฝนน้อยคอยรัก ท่านที่ขับต่างรุ่นไป 3 คัน พี่นัท พี่โกะ กะ ปุ๊ก ยังไม่แน่ใจว่าจะเอา bb ไปไหม พี่อ๊อต แลัครอบครัว รอคำตอบจากพี่ๆเหล่านี้ 6 คัน พี่แสนคม พี่บุ๊ง พี่น้อย พี่โย พี่นุ พี่หลง รอคำตอบจากพี่ๆทุกท่านครับ

10. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    พรี่บุ๊งกะพรี่เเอ้นท์ครับ

11. ท่านสมาชิกที่นำรถ bb ไป 14 คัน พี่นิว พี่โต้ และครอบครัว พี่เอ และ ป้าแอน พี่กล้วย และ เชอร์รี่ พี่โต้ง พี่วา พี่แจ๊คกะ ปุ้ย พี่เจี๊ยบ และครอบครัว พี่โอ๊ต กะ นุ้ย พี่บอล พี่เบ้นครับเบ้น พี่เมย์ พี่ฝนน้อยคอยรัก พี่บุ๊ง พี่ แอนต์ ท่านที่ขับต่างรุ่นไป 3 คัน พี่นัท พี่โกะ กะ ปุ๊ก ยังไม่แน่ใจว่าจะเอา bb ไปไหม พี่อ๊อต แลัครอบครัว รอคำตอบจากพี่ๆเหล่านี้ 5 คัน พี่แสนคม พี่น้อย พี่โย พี่นุ พี่หลง รอคำตอบจากพี่ๆทุกท่านครับ

12. 14 คันละ .. ใกล้หมดละ 555

13. เหลือใครๆ...มามะๆ......^_^

14. ก็เหลือ 5 พี่ๆ ที่รอให้คำตอบไงคราบ .. อาจจะมีน้องใหม่อีกหลายคน 555

15. วันที่15-16กย. ไปหัวหินครับ ขออภัยๆ

16. เสียดาย อยากไปเจษฎาด้วย

17. วร้า รถเก่าสุดไม่มา อิอิ

18. คริคริ.................อิอิ...........เผื่อขับไปเขาขอซื้อ...เข้าจอดเลยนะ

19. นั้นดิ เสียดายจัง

20. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หัวหี......น ใกล้ๆ ตามมาเลยยยยย

มาแว้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้