พี่ๆคับมี แข่งขันรถที่ขี้เล่ที่สุดไหม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 24 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับมี แข่งขันรถที่ขี้เล่ที่สุดไหม

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    กรุณาอย่ามีความคิดแบบนั้นดีกว่าครับ ball

2. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ของผมได้ที่โหล่ นะ ขี้เล่ยังไงก็สวย

3. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ผมไม่เคยมองรถตัวเองขี้เหล่เลย เพียงแค่อาจจะมีเหนคันอื่นที่สวยๆ แล้วชอบเหมือนกัน แต่ยังไงเวลาผมมองรถตัวเองยิ่งหลังล้างแล้วมันช่างสุขใจเสียนี่กระไร

4. ถามแปลกๆ..........อะ............การแข่งขันเป็นการกีฬา...ย่อมมีแพ้มีชนะ กีฬาลูกผู้ชาย.....รู้แพ้รู้ชนะรู้อภัย....ชนะหรือแพ้ไม่สำคัญสำคัญที่เราได้แข่งขันกันด้วยน้ำใจ

5. ไม่มีอะไรคับพี่เพื่อนมันพูดไม่ดีก็เลยเม้นไปแบบนั้นคับไม่มีอะไรจริงโมโห

6. เริ่ม ไม่รู้เรื่องอีกแล้วน้องกู อิอิ

7. ไม่เคยคิดว่ารถตัวดีที่สุด แต่ก็ไม่เคยคิดว่ารถตัวเองแย่ที่สุดเหมือนกัน

8. ผมขอโทษด้วยคับพี่ไม่คิดว่ามันจะเป็นแบบนี้ T.T

9. คริคริ ล้อเล่นๆ

10. ขอโทษจริงๆคับ

11. ไม่เป็นไรไม่ให้อภัยๆ อิอิ อิอิ อิอิ

12. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    จ่ายค่าสมาชิกยัง 555

13. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    สำหรับผมยังงัยก็สวยที่สุดในสายตาผมเสมอนะ ผมอยากได้ตั้งแต่ตอนอายุ 18แล้ว เก้บเงินได้ก็ถอยมาเลย ^^a

14. จ่ายแล้วเลิกแซว อิอิ แต่แกล้งเลย

15. ยังไงมะนาวผมก็หล่อ

16. ช่ายคับพี่หลง วันนั้นผมนอยไปหน่อย

17. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    อะไรที่เป็นของเราแล้วจะสวยรึว่าไม่สวยมันอยู่ที่ใจของเราเอง ยังไงมันก็ทำให้เราถึงที่หมายเหมือนกัน (ปล.เมียเรานี่เอง)

18. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ก็ถึงที่หมายแบบทุลักทุเล T_T"

19. เดียวผมจะเก็บตังทำสภาพเดิมเลยๆเลยเอาใหม่รถใหม่ๆอายกันไปเลย

20. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ล้อเดิมยังอยู่นะคับ บอล อิอิ * *

21. อยากอยู่นะตอนนั้นเงินไม่พอ อิอิ

22. เลยไม่กล้าเอาครับ

23. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ไม่ต้องซีเรียสคับบอลชิวๆ ของอย่างนี้ถ้ามันใช่เด๋วก็ได้กันเองแหละ * *

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้